ttc4vn

tình hình là mình mua đĩa game về cài,nhung mình không mở đĩa lên dc,nhưng qua máy khác mở thì lại lên,ko biết đó là loi j,mog mọi người chỉ giúp

hoangthuyljnh

tình hình là mình mua đĩa game về cài,nhung mình không mở đĩa lên dc,nhưng qua máy khác mở thì lại lên,ko biết đó là loi j,mog mọi người chỉ giúp Thử vài đĩa khác như đĩa phim, nhạc xem cái đầu đĩa của bạn có còn xài được không. Nếu đọc tốt thì có thể kén cái đĩa game hay nó không auto run ( tự chạy ). Thử vào vào trong Mycomputer tìm xem ổ đĩa nó là E hay F gì đó rồi nhấp chuột vào trực tiếp xem sao. Cuối cùng nữa thì nếu điã game ít dung lượng thì mượn cái usb đem qua máy khác copy vào rồi chép ngược về máy của mình.

pik_pum

uk lúc mình ra hỏi og bán đĩa og cug nói là có thể máy mình kén đĩa,mà kén đĩa là sao vay ban ?? mình không hiểu

heobuheobu_9999

có thể ổ đĩa của bạn không hỗ trợ DVD mình thử lai voi may đĩa khác roi.nó bị đứng ở phan file.exe ak

boytyhoanhao132

Nếu không xài đĩa thật được thì xài đĩa ảo. Bạn có thể xin ông bán đĩa đó cái file iso rồi sử dụng phần mềm mount đĩa ảo như ultra iso để cài.

Nếu không xài đĩa thật được thì xài đĩa ảo. Bạn có thể xin ông bán đĩa đó cái file iso rồi sử dụng phần mềm mount đĩa ảo như ultra iso để cài. mình đã có đĩa ảo nhung cu click vào file.exe là nó đứng :/ chag hieu sao,may file kia van bình thường

Norval

mình đã có đĩa ảo nhung cu click vào file.exe là nó đứng :/ chag hieu sao,may file kia van bình thường Thế thì mình đành bó tay, nhờ cao thủ khác giúp vậy

quangvinh751194

Đĩa hết hạn sử dụng rùi ... bạn này nên tải game trên mạng về cho khỏe .. không sợ hư .. vì đĩa lậu nó hư là bình thường !

hpetina

Đĩa hết hạn sử dụng rùi ... bạn này nên tải game trên mạng về cho khỏe .. không sợ hư .. vì đĩa lậu nó hư là bình thường ! um nhung mình bỏ vào máy khác lại dùng dc,chag biết là sao

Các chủ đề có liên quan khác