blackskyls6789

Mình xóa IDM và cài lại thì nó bị như thế này

Ai biết nó bị lỗi gì giúp mình với. Mình dùng REVO uninstaller Pro xóa

canhdongtuyet78

Bạn thử Down bản IDM của mình này và cài lại xem, có lẽ bản IDM của bạn đã bị lỗi hay quá cũ hay không tương thích với máy khiến máy không chạy được

Bản IDM 6.16 này là bản mới nhất trong hiện tại nhé bạn, fix tất cả các lỗi của các phiên bản trước.
(13.0MB)!

Trước khi cài nhớ gỡ bỏ bản cũ ra (lưu ý là chỉ gỡ như bình thường vào Add And Remove Program thôi không nên dùng phần mềm àno khác để gỡ hết nhé bạn!)

Cái đó là mình cài 6.18 silent

Mà hiện tại 6.18 mới nhất chứ ? Vậy bạn thử Download bản này và cái lại coi sao Có thể bạn đã Down bản IDM lậu hay đã bị lỗi rùi đó!

boitien_titi

thím dùng your uninstaller mà xóa,sao đó cài idm mới nhất trên trang chủ,tạm thời đừng Cr-ack.Chờ vài bữa tải patch về dùng

gonsai92

bác nên dùng để gỡ bỏ phần mềm

còn IDM thì mình toàn tải IDM Silent mới nhất về rồi cài đè lên luôn, chả viêc j phải gỡ bỏ bản cũ đi cả

kiyo1032

Hơi dài dòng nhưng bạn hãy gỡ bỏ toàn bộ IDM cũ đó ra, restart rồi cài down bản mới nhất về cài thử nhé!

Destan

Mình đã xóa hết và cài lại thì kết quả là

Nó không cho mình tích trình duyệt nâng cao. Như thế là sao ?

Prewitt

Mình đã xóa hết và cài lại thì kết quả là

Nó không cho mình tích trình duyệt nâng cao. Như thế là sao ? bạn cài bản IDM của mình chưa???

lỗi trên do bất kì nguyên nhân sau:

1. đang cài mà bấm cancel

2. tắt idm trong startup hay bị antivirus chặn

3. bạn k cho idm chạy dưới quyền admin.

khắc phục tải link idm phía trên mà cài!

Avrel

Bạn thử Down bản IDM của mình này và cài lại xem, có lẽ bản IDM của bạn đã bị lỗi hay quá cũ hay không tương thích với máy khiến máy không chạy được

Bản IDM 6.16 này là bản mới nhất trong hiện tại nhé bạn, fix tất cả các lỗi của các phiên bản trước.
(13.0MB)!

Trước khi cài nhớ gỡ bỏ bản cũ ra (lưu ý là chỉ gỡ như bình thường vào Add And Remove Program thôi không nên dùng phần mềm àno khác để gỡ hết nhé bạn!) 6.16 là mới nhất rồi hả bác

no_impos

Cái này hình như do thằng KIS nó chặn rồi, bạn thử exit KIS ra rồi cài lại xem còn bị thế ko

rok_xit

bạn cài bản IDM của mình chưa???

lỗi trên do bất kì nguyên nhân sau:

1. đang cài mà bấm cancel

2. tắt idm trong startup hay bị antivirus chặn

3. bạn k cho idm chạy dưới quyền admin.

khắc phục tải link idm phía trên mà cài! Thanks lịnk của bác nhiều

Amos

Bạn đang xài windows XP hay vista vậy? Nhìn trông ngồ ngộ Mình xài XP pạn àk

Các chủ đề có liên quan khác