mankichi84

Tình hình là em mới mua lap. Sau đó update lên windows 8.1 và cài Office 2013. Em đã thử mọi cách và không thể Cr-ack được nó @@ Mất ăn mất ngủ mấy ngày các bạn ợ T.T

Em đã làm theo TẤT CẢ các bước của topic này: Bao gồm cả việc chạy CMD vì máy em sau khi cài xong nó không hiện bản Active By Phone và cũng chẳng thấy yêu cầu nhập KEY @@

Em cũng đã dùng KMSpico v9.0.2 nhưng không ăn thua.

Đây là Info:

Em đang dùng windows 8.1 Bản quyền 64-Bit Bác nào ghé ngang chỉ giúp em cái

Tags: 08000188354

Brannon

Chào bạn , bạn có thể giúp mình active office 2013 được không . Key của mình như sau : RCBQN-J4MK8-VV3XJ-BPPYB-TXVT7

6219903

9552914

8331193

7344370

5955412

3660094

3405416

6381184

1828486

UK : mobile or toll : 44- 203- 147 4930

toll- Free : 0-800-018 8354

thanks bạn nhiều. Nếu được bạn có thể gửi giúp mình về mail : [email protected] thì tốt quá thanks.

mvpr45

Up cái để hóng. Mềnh cũng chưa active được. windows 8.1 64bit active bằng tool, không đăng nhập live account, cài xong cài office luôn mà cũng không active được

không hiểu sao bây giờ active office 2013 by phone cũng không được luôn gọi tổng đài của UK thì nó ra giọng thằng con trai không còn là giọng đứa con gái nữa , gọi tổng đài của US thì nó lại khác khác T-T, active được cái windows 8.1 64bit rồi còn mõi cái office thôi T-T

Giúp mình với bạn ơi.

Đang dùng windows 8 ngon lành, mới nâng lên windows 8.1 giờ office 2013 không active được, công việc cuối năm nhiều quá đang rất cần bạn ơi!

ND9QV-R6QV9-KWYYX-Q4X28-DGKKV

ID:

0271403

2770772

8384760

2136662

2707120

8500880

4013062

2484395

5199124

Đã có công cụ Cr-ack hiệu quả, đơn giản thành công cả Windows 8.1 và Office 2013 rồi các bạn nhé!

Mình cũng bị tình trạng như các bạn nói ở trên, dùng nhiều cách nhưng cuối cùng cũng đã được.

Sloane

Bạn nói câu hay vãi. Chủ top đang hỏi nếu bạn có thì có thể post link lên, mà không post nổi thì cũng cho cái tên phần mềm. Nói như bạn thì nói làm gì.

Tình hình là em mới mua lap. Sau đó update lên windows 8.1 và cài Office 2013. Em đã thử mọi cách và không thể Cr-ack được nó @@ Mất ăn mất ngủ mấy ngày các bạn ợ T.T

Em đã làm theo TẤT CẢ các bước của topic này: Bao gồm cả việc chạy CMD vì máy em sau khi cài xong nó không hiện bản Active By Phone và cũng chẳng thấy yêu cầu nhập KEY @@

Đây là Info:

Em đang dùng windows 8.1 Bản quyền 64-Bit Bác nào ghé ngang chỉ giúp em cái Theo mình bạn nên làm là format sạch ổ C sau đó download các bản windows và office cài mới

. Nghe có vẻ nặng nê, song mình đã sử lý nhiều trường hợp như vậy rồi. Đó là cách nha nhất

ít tốn thời gian và đỡ khó chịu nhất.

Chúc thanhd công.

nh0kwa0

Cr-ack windows 8.1 thì quá dễ

Tuy nhiên bản này cảcks xong chạy không ổn định tí nào cả

Nên dùng bản windows 8

cunxinh9x

không hiểu sao bây giờ active office 2013 by phone cũng không được luôn gọi tổng đài của UK thì nó ra giọng thằng con trai không còn là giọng đứa con gái nữa , gọi tổng đài của US thì nó lại khác khác T-T, active được cái windows 8.1 64bit rồi còn mõi cái office thôi T-T Giong nam hoi câu hỏi bảo mật gồm mấy chữ số bạn nhập số đó đúng nó sẽ chuyển sang tổng đài để active binh thường với giọng nữ

Đã có công cụ Cr-ack hiệu quả, đơn giản thành công cả Windows 8.1 và Office 2013 rồi các bạn nhé!

Mình cũng bị tình trạng như các bạn nói ở trên, dùng nhiều cách nhưng cuối cùng cũng đã được. Nói thế mà cũng đòi nói bâng quơ như vậy à

dvd_bg90

Đây là Info:

Em đang dùng windows 8.1 Bản quyền 64-Bit Bác nào ghé ngang chỉ giúp em cái Mình cũng đang bị như bạn. Hình như windows 8.1 không Cr-ack được office 2013

Arnaldo

Mình cũng đang bị như bạn. Hình như windows 8.1 không Cr-ack được office 2013 Bạn đã dùng Cr-ack cho Office thì chẳng thể làm gì hơn là cứ để đó hoặc đợi đến khi có Cr-ack khác nhé

offce 2013 active qua phone vẫn được mà bạn sang mấy bài nhờ active qua phone ấy. Cài bản vl ấy có key bản retail thi key died hết rùi

Bạn đã dùng Cr-ack cho Office thì chẳng thể làm gì hơn là cứ để đó hoặc đợi đến khi có Cr-ack khác nhé Thế thì nói làm gì. nhưng nhìn cái dòng chữ yêu cầu kích hoạt office khó chịu lắm. Cr-ack trên windows 8 ngon lành

blackhat_hook

Thế thì nói làm gì. nhưng nhìn cái dòng chữ yêu cầu kích hoạt office khó chịu lắm. Cr-ack trên windows 8 ngon lành Cái kiếp xài Cr-ack Windows và Office thì chỉ có thể được như thế thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R *Hỏi Đáp* Cần Giúp Lỗi Wifi !!! InterNet 0
T Ngoài lề một chút, cho mình hỏi về model tp-link wifi! Nếu sai box ad di chuyển giúp mình topic, tha InterNet 3
Y Em có 1 câu hỏi như sau mong Ban Tư vấn Kế toán trả lời giúp: "Công ty kiểm toán cần những điều kiện Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin hỏi Kế toán tư vấn giúp: Tôi mới thành lập Doanh nghiệp tư nhân, Tính thuế theo phương pháp trực Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi có một câu hỏi xin Hội trả lời giúp tôi: Công ty tôi có khoản tiền gửi có kỳ hạn theo hợp đồng l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
W Nhờ các chuyên gia tư vấn, giải đáp giúp tôi 2 câu hỏi sau: 1. Khi làm BCTC với cùng một đối tượng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi có 1 câu hỏi về kế toán mong Kế toán sẽ trả lời giúp cho tôi. Công ty tôi là công ty vừa là SX Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C (Lê Kim Oanh) Ngày 23/11/2012: Câu hỏi: Xin Quý Hội giải thích giúp trường hợp kế toán ghi nhận chê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Tôi có câu hỏi mong quý Hội trả lời giúp: 1. Các khoản thuế không được hoàn lại khi tính vào nguyên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Nguyễn Thị Thúy) Ngày 25/04/2012: Tôi có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp: Theo TT 18/2011/TT-BTC Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác