nhoxsa001

key 6 tháng xài ngon mấy key kia, khởi động lại máy thành bản free, có key smart defrag pro không chủ topic cho mình xin với kiếm hoài không thấy

Bản 7 không kích hoạt mấy key 1 năm được chủ top ơi key 1 năm active online thì báo lỗi nhưng vẩn lên bản pro và dùng được 1 năm,còn kích hoạt được nữa hay không thì không rỏ,xài key 6 tháng bản quyền đi,lúc đó sẽ có key mới thui

bản thws 7 này nâng cấp từ 6.1 được không nhỉ? Bạn cài luôn lên là được vì cái check update chỉ để làm cảnh

nguyenlc07

Bạn cài luôn lên là được vì cái check update chỉ để làm cảnh chả hiểu sao cái update ASC bị gì ấy nhỉ . sao nó k fix đi nhỉ.

chả hiểu sao cái update ASC bị gì ấy nhỉ . sao nó k fix đi nhỉ. Bị như vậy từ bản 2 hay 3, còn lí do thì chịu

spy_vodoi

cứ mỗi lần cài xong cái này thì CPU usage cứ từ 50% trở lên dù không bật bất cứ phần mềm nào hết , không biết là do như nào đây mấy cậu

cứ mỗi lần cài xong cái này thì CPU usage cứ từ 50% trở lên dù không bật bất cứ phần mềm nào hết , không biết là do như nào đây mấy cậu mấy Phần mềm tăng tốc này nói là tăng tốc chứ lên giỏi lắm vài % thôi, và dành cho những bạn thích khám phá Phần mềm mới

những bạn xài nhiều, hay xài lâu rồi sẽ thấy cho chả tăng tốc được tí nào, đã vậy còn khởi động cùng win, làm tốn tài nguyên, chậm máy khi khởi động

cách tốt nhất là cứ dùng cclearner với defrag, tắt khởi động cùng windows của defrag, lâu lâu mở lên defrag 1 lần, rác thì ngày xóa 1 lần hay bao nhiêu tùy thích, máy vẫn chạy nhanh thôi

Karney

cái này còn vấn đề gì với 8.1 ko, lần trc cài vào 8.1 phải cài lại windows Windows 8/8.1 - Fully Support Windows 8, Windows 8.1, and IE 11

An toàn nhé bác, đã thích ứng 100% với windows 8 và windows 8.1

làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T

Yong

làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T cái Iobit Malware Fighter về bản chất là 1 antivirus, không cập nhật thì cài làm gì!!!!!!!!!!

nguyn.minhkhue

làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T nếu bạn đã dùng chương trình diệt virus thì nên gở bỏ Iobit Malware Fighter đi nhé,vì nó diệt virus không hiệu quả hơn.gở nó đi cho nhẹ máy.

nếu muốn xài diệt Malware thì nên dúng trong các chương trình : MBAM ,HitmanPro,Zemana_AntiLogger...

thế mình phải gỡ cái Iobit Malware Fighter ra à các bạn???? Nhưng lúc update Advanced Systemcare thì nó bắt tải về lại

Các chủ đề có liên quan khác