soi_tucach

Khả năng tìm lại files đã mất của phần mềm này phải nói là tuyệt vời, nếu bạn tìm lại files ảnh trong thẻ nhớ thì sẽ tìm được khoảng 99.99% (quá tuyệt). Hôm trước máy nhà mình bị mất hết dữ liệu, mình đã sử dụng phần mềm này và tìm được gần hết (khoảng 85% đó). Dung lượng của phần mềm cũng rất nhẹ, có 2Mb.
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Mình xin hướng dẫn sơ qua về cách sử dụng phần mềm này:

Đầu tiên cài đặt (cái này thì ai cũng biết rồi), sau đó bạn mở chương trình lên, chọn ổ bị mất dữ liệu (VD: Nếu mất ở ổ D các bạn tick vào ổ D), còn nếu bị mất files trong thẻ nhớ thì các bạn cắm thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ, tick vào ô USB của các bạn.

Tiếp theo bạn chọn chế độ tìm (có 2 chế độ):
Fast Scan (cái này là tìm nhanh)
Full Scan (cái này là tìm chậm)

Khi tìm các bạn nên chọn Full Scan để tìm được đầy đủ dữ liệu các files đã mất. Tiếp theo bạn bấm next và đợi nó chạy thôi.

Chú ý: Sau khi tìm xong, bạn bấm vào Select All (bôi đen tất cả các files), rồi bấm vào Save file(s), đến lúc này, nó sẽ hiện ra 1 cái bảng.

Cái đầu là Cancel, cái thứ 2 là Register Now và cái thứ 3 là Trial 30 days now thì các bạn chọn Register Now, các bạn copy User Name và key vào các ô, sau đó bấm Ok. Nó sẽ hiện ra 1 bảng Browses, các bạn chọn ổ mà các bạn muốn lưu vào máy, sau đó bấm Ok, đợi nó chạy đến 100% là xong!

Ngoài ra phối hợp 3 phần mềm sau đảm bảo phục hồi được hết
eIMAGE, Getdataback và Kernel Fat NTFS

Yai_blog

eIMAGE Recovery - phần mềm Recovery Files!

thank! ai co phan men tim lai phai van ban khong File word, file ảnh, file video tìm được hết mà bạn.

Chúc bạn vui vẻ!

be_hanh

thank! ai co phan men tim lai phai van ban khong mình có thể tìm dc hết tất cả các loại file van bản. đảm bảo 100% du liệu 100%

trang_duy

mình có thể tìm dc hết tất cả các loại file van bản. đảm bảo 100% du liệu 100% Đảm bảo 100% sẽ tìm lại được tất cả các file văn bản.

racroiso1

key còn hoạt động không anh ơi

---------- Bài thêm lúc 23:11 ---------- Bài trước là lúc 23:11 ----------

key còn hoạt động không anh ơi

Derek

Anh ơi Name và Key không được ????

thuhien_91hp

Key vẫn hoạt động tốt mà 2 bạn! 2 bạn thử lại xem sao nhé.

bạn có thể cho mình names and key luôn ko???? tại mình vào đó cũng tải về rồi nhưg không thấy names and key ở đâu cả!!! tks bạn tr'c. mìh đag cần gấp

damngirl_vt2009

đây là phần mềm Cr-ack hay bản quyền đấy , Cr-ack không tìm lại dc nhiều đâu

bản quyền mới được có 85%

bạn có thể cho mình names and key luôn ko???? tại mình vào đó cũng tải về rồi nhưg không thấy names and key ở đâu cả!!! tks bạn tr'c. mìh đag cần gấp User Name: Victoria Lincoln

Registration Key: M8AAV3-TDBTKW-4YJVAN-9Y8E49-N8QCBE-ZV1W7N-Y7TKAG

vjc90

ai co up nen dum di link tren không dơn duoc thank cac ban nhieu

rikchi2005

anh oi con phan mem eimage recory up lai dum em cai . Thank anh nhieu lam

anh oi con phan mem eimage recory up lai dum em cai . Thank anh nhieu lam Mình đã fix lại link cho bạn rồi đó

baothusinh

Các loại file nén. Nói chung là tất cả mọi loại file thì mình tìm ra được hết chứ bạn?

Giúp mình gắp với được ko, mình vừa bị thằng win8.1 chơi khăm làm mất hết dữ liệu rồi

Các chủ đề có liên quan khác