sao lúc mình chạy chương trình nó hiện ra lỗi there was an error in the application,ai biết nó bị cái j nhờ chỉ giáo giùm,thanks...!!!

Bạn cho hỏi, bộ 5 level này là English hay English (American)

Vì các phần bổ sung giọng đọc của bạn là English (American)

phu0ngthj3ugj4

Bạn cho hỏi, bộ 5 level này là English hay English (American)

Vì các phần bổ sung giọng đọc của bạn là English (American) Vào trang chủ thì rõ ngay. Phần mềm này hiện nay đã hỗ trợ học đến 31 thứ tiếng (trong đó có tiếng Việt)

English (British) chỉ có Level 1, 2 & 3.

English (American) thì đã có Level 1, 2,3,4 & 5.

...............

Như vậy các Level trên là English (American) roài

tungb0p

Thank vì đã chia sẻ. Không thấy chỗ Thank đâu cả.

Rosetta stone và Tell me more đều rất hay, nhưng Rosetta học tiếng Anh còn được (vì đã biết chút ít về ngữ pháp trước rồi) chứ mình thử học tiếng Tây Ban Nha bằng cái này, thực sự tương đối nản, chẳng biết ngữ pháp nó thể nào cả ^^ cái này nó học theo cách tự nhiên mình tự phân tích được ngữ pháp nên không có chỉ dẫn về ngữ pháp. Học theo cách này cũng khá hiệu quả vì không gò bó các qui tắc ngữ pháp mà mình gắn nó với câu cụ thể. Bạn có thể thử phần mềm Fluenz Spanish. phần mềm này có ngưòi hướng dẫn về ngữ pháp và phát âm (tất nhiên là bằng tiếng anh). Với mức tiếng anh kha khá bạn hoàn toàn có thể hiểu được. Bạn vào trang có bài demo học thử

---------- Bài thêm lúc 21:10 ---------- Bài trước là lúc 21:02 ----------

Rất hay, Thank bạn, mình đang dùng bản 3.37, bản này có những điểm mới nào vậy bạn?? phiên bản mới hay cũ thì chỉ là cái chương trình lõi (Application) thôi còn các bộ language (Anh, Pháp, Đức ) thì y chang nhau. App mới thì nó fix bug thôi.

ria_em2009

MF đã xóa link mình tới 3 lần nên lần này mình đang up lên tài khoản khác kèm anti blacklist

anh_khanh

MF đã xóa link mình tới 3 lần nên lần này mình đang up lên tài khoản khác kèm anti blacklist bạn ơi up chưa vậy cho mình down với.

Thank you so much.

Brittain

Mọi người ơi!!! Bản Cr-ack bj đai ồi :-o xiem lợi hộ cái nhá!!!!!!! Nhanh zùm thanx :d

hoahung143

Đã có bản V3.4.7 . các bạn có thể download tại link này :
Code: http://ket-noi.com/forum/f58/the-rosetta-stone-v3-4-7-phan-men-luyen-nghe-noi-tieng-anh-cuc-dinh-761329.html

Giulio

thanks bạn nhieu nha...đang khát mà gặp nó luôn.hix

tiếp tục phát huy nhé bạn..

be.always

bác chủ top để recover nhiêu % vậy mà sao repair ra vẫn corrupt hết cả đống

nhưng dù sao cũng thanks bác vì vẫn còn may mắn là dùng được cái Lv 2 và 3

Các chủ đề có liên quan khác