nh0cken_kute

Ad
Muncher
cái tên không lạ với hầu hết những bạn “lướt web chuyên nghiệp” … Đây là chương trình rất hay trong việc chặn quảng cáo và các tác hại lúc duyệt web.

Nếu bạn hỏi tại sao không dùng Adblock Plus hay Adblock Plus Pop-up để chặn quản cáo và Pop-up cho Firefox and Chrome ?
=> Vì nếu dùng những addon đó cùng với trình duyệt web , sẽ rất nặng ảnh hưởng đến trình duyệt và làm tăng bộ nhớ không cần thiết .Còn Ad
Muncher
chỉ vỏn vẹn 529 KB và tối tối đa 25Mb bộ nhớ RAM ..Nhưng lại có nhiều chức năng quan trọng khác .

Download :

Key:

Name: Komputer SWIAT

Code: 56C4A951-238697B3

Nếu bạn muốn miễn phí bản quyền 1Năm trị giá ~30$ , qua đường link này ( Mua 1 chươnh trình khuyễn mãi có thể là bất kỳ giá nào đến miễn phí ) bạn sẽ được tặng key Ad
Muncher
1Y .

Link :

chọn Continue with TrialPay6 chức năng chính :

Ad
Muncher
giúp trình duyệt duyệt Web nhanh hơn:

Thử nghiệm với 50 Web site hàng đầu thế giới trong đó 28 Web đặt quảng cáo, Ad
Muncher
cải thiện thời gian tải trung binh 48% và giảm kích thước tải lên đến 39%Ad
Muncher
có cơ chế làm việc thật tuyệt vời:

Ad
Muncher
được thiết kế để làm việc ngay lập tức sau khi cài đặt. Bạn không cần tốn thời gian để cài đặt bộ lọc rối rắm so với các phần mềm tương tự, bạn đã có thể duyệt Web nhanh chóng và an toàn gần như lập tứcAd
Muncher
làm việc với mọi trình duyệt

Đừng để quảng cáo quyết định trình duyệt của bạn, hãy tự dùng những gì bạn thíchAd
Muncher
giúp trình duyệt bạn an toàn hơn

Chặn hầu hết các thư rác, thư spam, những đoạn mã độc chứa Malware, Spyware…Ad
Muncher
giúp cho công việc của bạn

Làm giảm băng thông dùng Internet của Cty bạn, giúp tiết kiệm thời gian và tiên bạc để bạn có thể tập trung vào những gì quan trọngAd
Muncher
có mặt ở đây là để sống

Được thành lập và phát triển trong hơn 11 năm, Cập nhật liên tục mỗi ngày trong năm, hỗ trợ trực tuyến thật tuyệt vời qua Mail, diễn đàn…

Khi viết bài viết này mình đã thử nghiệm và kiểm tra rất nhiều công cụ nên giờ chỉ có việc là hướng dẫn các bạn một cách chính xác nhất ..và sẽ không đơn giản với những bạn không thích rờm rà hay rắc rối và do đó hãy quay lại 2 Addon ở trên là đơn giãn nhất !

Đầu tiên là bạn đừng dùng bất cứ công cụ Hide IP nào trừ những công cụ mình giới thiệu .vì hầu hết làm bạn mất thời gian và đôi khi cả chi phí .Còn lý do , sẽ có một bài viết khác nói rõ hơn hơn .

Trước khi đăng ký tui mong các bạn đọc cái này vì có nhiều bạn không hài lòng với những ý kiến thiết thực của người khác nên mình đành gửi những lời này lên đây .

Bảng thông báo dưới đây nói rằng IP hiện tại không phài ở Poland mà là ở nơi khác ...Điều đó chứng tỏ là chương trình giấu IP hiện tại không hữu dụng .

Để kiểm chứng IP đó có hiệu quả không , bạn hãy vào những trang web cấm IP VN để xem hiệu quả như

,hay bạn kích hoạt bằng link
Alternate methop là biết tốt hay xấu !

Bắt đầu : Nếu bạn có VPN (
Virtual private network
) , việc đơn giản nhất bạn có thể làm là chọn Country => Poland là kích hoạt chương trình với key cho sẳn một cách nhẹ nhàng .
Vì sao mình chọn Poland ? => Do key mình cung cấp ở trên được đăng ký và dùng tại Poland
.
Nhưng nếu bạn không có VPN , sao …Sẽ khá rắc rối đây …vì không phải ai làm cũng thành công !

Đầu tiên bạn vào :

Làm theo những bước trên bạn sẽ thấy danh sách Proxy dưới đây .
Chú ý những chổ màu xanh mà mình đánh dấu vì đó là proxy nhanh .
Bước 2 là download chương trình Fake sock chính hiệu về dùng ( Chắc cái này quen với mấy anh UG ).
Download :

Sau khi cài đặt chương trình yêu cầu khởi động máy lại ( không log-off ) .

Giao diện của chương trình :

Từ giao diện của chương trình bạn làm theo các bước .

Tới đó là Ok rồi đó ! Riêng ở bước 5 ( Check )
Hình như trên mới dùng được nhé bạn !
Hướng dẫn kích hoạt .

Sau khi cài đặt trương trình sẽ hiện ra bảng đăng ký và bạn chỉ việc điền Name và key vào và làm theo từng bước thôi !

Đăng ký thành công hình con bò màu đỏ bên gốc phải chuyển thành màu trắng !

Chúc bạn may mắn và thành công ! [

]

P/S : Cách Fake Proxy của mình tin chắc là qua mặt được Ad
Muncher
,Còn những những cách như advtOR hay Hide IP mình tin chắc 90% sẽ thất bại vì nó không qua mặt được cơ chế lọc IP của các web bảo mật cao !

Mới update link
AD Muncher v4.9

Các chủ đề có liên quan khác