bản portable tiếng anh thì forum mình có nhìu, nhưng mak bản tiếng việt thì mình tìm hoài không thấy hix hix, google cũng thua, toàn bản cài trực tiếp

Jar

sao cài đặt bị thiếu file ProPlus.WW\ProPsWW.cab vậy nè,có ai test bị lỗi như tui không,chủ topic xem lại dùm.

Zany_Boy

Em có câu hỏi ngoài lề này tí,xin chủ topic thông cảm.Em mới cãi xong office 2013 active by phone trên windows 7 nhưng xài không được,nó bị gì đấy,có lẽ là không tương thích với windows 7,bây giờ em không xóa bản office 13 này,em muốn cài lại cái office 2010 thì được không ạ,đơn giản không anh. không được nhé bạn. Máy đã có 1 phiên bản Office mới hơn thì không thể cài bản cũ hơn được!=.=

AH_HA

sao cài đặt bị thiếu file ProPlus.WW\ProPsWW.cab vậy nè,có ai test bị lỗi như tui không,chủ topic xem lại dùm. Cũng bị như bạn này. Chủ topic trả lời dùm với.

lqd03a2longan

Cũng bị như bạn này. Chủ topic trả lời dùm với. Trước đó có cài bản Office nào không vậy. Gỡ sạch sẽ hết ra rồi cài lại xem nào.

Birke

chủ thớt có bản office 2010 sp1 tiếng Nga không? Hic. Không có cậu. Cái này cậu cứ tải bản VL về cài. Kiếm key mak active, sau đó lên MS lấy pack tiếng nga về cài thui

nhox_love094

Trước đó có cài bản Office nào không vậy. Gỡ sạch sẽ hết ra rồi cài lại xem nào. vừa cài lại windows mà. file *img, mình không burn ra đĩa, mà extract rồi cài đặt bằng file setup.exe

magaret_d

vừa cài lại windows mà. file *img, mình không burn ra đĩa, mà extract rồi cài đặt bằng file setup.exe Vậy có thể trong lúc tải có thể thiếu File. Tớ ST nên không có mã MD5 cho các cậu kiểm tra. Hic

Claude

Vậy có thể trong lúc tải có thể thiếu File. Tớ ST nên không có mã MD5 cho các cậu kiểm tra. Hic Vậy bạn có thể tìm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab rùi up lên, đến chỗ thiếu Office nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi đường dẫn của file đấy thì mình dẫn đến file đấy là được. Mình thấy có topic cũng up bản không cần Cr-ack mình down về cài cũng bị hiện tượng tương tự. Chắc chỉ còn cách nhờ bạn up dùm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab lên thui. Mong tin bạn

babe.bong

Vậy bạn có thể tìm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab rùi up lên, đến chỗ thiếu Office nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi đường dẫn của file đấy thì mình dẫn đến file đấy là được. Mình thấy có topic cũng up bản không cần Cr-ack mình down về cài cũng bị hiện tượng tương tự. Chắc chỉ còn cách nhờ bạn up dùm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab lên thui. Mong tin bạn Mấy bạn CM là tớ tìm rồi. MS thì nói là cài lại hay Check MD5.

Còn cái File đó vì nếu là bản Cr-ack sẵn.. thì sữa hai File đó, nên mình tìm File khác sợ nó không chuẩn với cái bản đó. Nhưng để mình tìm. Nếu mà được thì mình Up lên không tìm bản Office khác cho cậu.

Thank cậu.

locla1987

Mấy bạn CM là tớ tìm rồi. MS thì nói là cài lại hay Check MD5.

Còn cái File đó vì nếu là bản Cr-ack sẵn.. thì sữa hai File đó, nên mình tìm File khác sợ nó không chuẩn với cái bản đó. Nhưng để mình tìm. Nếu mà được thì mình Up lên không tìm bản Office khác cho cậu.

Thank cậu. Ok. Bác nhiệt tình quá. Mong tin bác

Gilmer

Hic. Không có cậu. Cái này cậu cứ tải bản VL về cài. Kiếm key mak active, sau đó lên MS lấy pack tiếng nga về cài thui cái bản đó mình cũng có rồi, tự mình muốn tìm bản tiếng Nga luôn cho đỡ mất thơi gian. dù sao cũng thanks bạn cái chứ hii

Hrypanleah

cái bản đó mình cũng có rồi, tự mình muốn tìm bản tiếng Nga luôn cho đỡ mất thơi gian. dù sao cũng thanks bạn cái chứ hii Tiếng Nga của cậu này. Tải về cài vào rồi vào Office chọn Ngôn Ngữ nhé.

Имя файлаРазмерlanguageinterfacepack-x64-mn-mn.exe18.8 MB languageinterfacepack-x86-mn-mn.exe17.3 MB O14LipHelp-mn-mn.chm215 KB

Curtiss

Ko được nhé bạn. Máy đã có 1 phiên bản Office mới hơn thì không thể cài bản cũ hơn được!=.= ax vậy cái office đã active được mà xoa uổng quá,vậy em back up key để mai mốt cài lên windows 8 được không ?

Dinsmore

ax vậy cái office đã active được mà xoa uổng quá,vậy em back up key để mai mốt cài lên windows 8 được không ? không được! bản backup bạn tạo ở Windows nao thì chỉ xài được cho Windows đó và trên cùng 1 máy mà thôi.

hongoc217

Ko được! bản backup bạn tạo ở Windows nao thì chỉ xài được cho Windows đó và trên cùng 1 máy mà thôi. hix uổng công đi active

Các chủ đề có liên quan khác