tinh152003

cái mày tính của mình bị bad HDD, bây giờ khởi động nên nó chỉ hiện lên cái màn hình : press f2 to setup, f12 to chọn boot menu. và đứng nguyên ở đấy 1 lúc lâu ( tầm 10p không thấy khả quan nên mình tắt luôn ), xin các bạn chỉ giáo cho cách cắt bad trường hợp này( bị thế này thì vào hiren cd sao đây, haiz, lúc trước còn vào được đơ đơ nhưng do mình chia lại hdd, xóa linh tinh nên thành thế này,

nguyenthoa2504

máy nó bị đơ luôn từ đoạn ấn f12 f2 ý, không vào sâu bên trong được bạn ak , chứ vào được thì mình đã có đĩa hiren boot rùi

bunbozoheo

Down Hirenboot CD về vào Mini windows XP rồi lấy hết dữ liệu quan trong ra.Rồi chuẩn bị mua HDD mới nếu bad quá nhiều.Nhưng mình khuyên bạn là nên mua mới vì bạn cắt bad rồi thì nó khởi động vào windows rất chậm

mấy bạn không thấy chủ topic nói là khi bấm f2 hay f12 là mấy đơ luôn rồi thì dù làm usb hay đĩa boot cũng vậy thôi có boot được đâu

mấy bạn không thấy chủ topic nói là khi bấm f2 hay f12 là mấy đơ luôn rồi thì dù làm usb hay đĩa boot cũng vậy thôi có boot được đâu chỉ bạn hiểu ý mình , mình định mua cái HDD box rồi tháo hdd lắp vào cắm qua máy khác xử lý không biết như thế liệu có được không nhỉ ?

chỉ bạn hiểu ý mình , mình định mua cái HDD box rồi tháo hdd lắp vào cắm qua máy khác xử lý không biết như thế liệu có được không nhỉ ? Hên xui thôi...mà thấy xui nhiều hơn hên...tháo hdd ra cho em nó vào tủ lạnh cho mát đi...rãnh lấy ra lắp vô

Shiri_Huang

Đơ từ bios chỉ có cách gỡ ổ cứng ra thôi rồi chạy sang máy khác :3, bad vừa còn được bad nặng thì mua mới thôi bạn

Các chủ đề có liên quan khác