luna_cute90

mấy anh cho em hỏi bây giờ em chụp lại ổ D rồi fomat thành NTFS ( hiện giờ là FAT32 ) thì khi Rollback lại sẽ đổi thành NTFS hay giữ nguyên FAT 32 thế

hoangyen_cute90

Nếu bạn muốn chuyển từ Fat32 sang NTFS bạn vào run - cmd - gõ lệnh convert drive letter: /fs:ntfs

trong đó driver letter là tên ổ đĩa. Ví dụ: convert D: /fs:ntfs sau đó enter nếu nó hỏi tên volum thì nhập tên của ổ D hiện giờ.

tpnguyen210388

mấy anh cho em hỏi bây giờ em chụp lại ổ D rồi fomat thành NTFS ( hiện giờ là FAT32 ) thì khi Rollback lại sẽ đổi thành NTFS hay giữ nguyên FAT 32 thế bạn cứ thử đi rùi biết!

các phân vùng đĩa nên format NTFS nhé!

nếu restore snapshot từ Rollback mà vẫn là FAT32 thì làm theo bác minh đó, k mất dữ liệu đâu!

vitconxauxi0780

mấy anh cho em hỏi bây giờ em chụp lại ổ D rồi fomat thành NTFS ( hiện giờ là FAT32 ) thì khi Rollback lại sẽ đổi thành NTFS hay giữ nguyên FAT 32 thế Rollback nguyên lý hoạt động cũng tương tự như đóng băng, nếu chuyển đổi như bạn thì nó vẫn giữ nguyên FAT32

Lisabet

Nếu bạn muốn chuyển từ Fat32 sang NTFS bạn vào run - cmd - gõ lệnh convert drive letter: /fs:ntfs

trong đó driver letter là tên ổ đĩa. Ví dụ: convert D: /fs:ntfs sau đó enter nếu nó hỏi tên volum thì nhập tên của ổ D hiện giờ. mình thử rồi nó kêu là "D:was not converted to NTFS"

thanh.phong82

run - cmd - chkdsk D: /f cho nó chạy xong khởi động lại máy. Sau đó dùng lại lệnh convert sang ntfs xem được ko

manlyboy_266

run - cmd - chkdsk D: /f cho nó chạy xong khởi động lại máy. Sau đó dùng lại lệnh convert sang ntfs xem được không tk bạn nhìu mình làm được roài ^^~

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B RollBack Rx 10.3 - Tạo bản chụp Windows cực nhanh, phục hồi cả khi Windows bị hỏng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
A RollBack XP 1.0 Việt hóa - Sao lưu Windows XP cực nhanh, phục hồi lại khi XP bị hỏng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 9
R RollBack Rx 10.3 Việt hóa - Tạo bản chụp Windows cực nhanh, phục hồi cả khi Windows bị hỏng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
T RollBack XP Việt hóa - Sao lưu Windows XP cực nhanh, phục hồi lại khi XP bị hỏng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 6
N RollBack Rx 10.2 Build 2699597837 Cracked - Bản dùng được cho Win 8.1 An toàn - Tối ưu hệ thống 4
D RollBack RX 10.2 Build 2698745870 with howto extend trial day An toàn - Tối ưu hệ thống 13
C RollBack Rx 10.2 Việt hóa đã chính thức có crack An toàn - Tối ưu hệ thống 0
F RollBack Rx 10.2 Việt hóa - Tạo bản chụp Windows cực nhanh, phục hồi cả khi Windows bị hỏng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
A Sử dụng RollBack Rx v10.0 bị lỗi giảm dần dung lượng ổ đĩa C theo thời gian ? Hỏi đáp Tin học 14
N RollBack Rx 10.2 Build 2698663954-phần mềm khôi phục Win mạnh mẽ ngay cả khi không vào được Win Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 44

Các chủ đề có liên quan khác