leekireong

Chào các bạn, mình muốn chia ổ cho máy laptop, nhưng những bản hirent boot cũ không hỗ trợ. Mình mới burn được bản 15 nhưng tìm mãi không biết làm thế nào. Ai có kinh nghiệm xin hướng dẫn giùm nhé!

Cảm ơn!

Bay

Theo mình biết thì bản nào cũng có phần mềm chia ổ đĩa và định dạng hết bạn ah. Chỉ phiên bản nó khác thôi. Cho bạn một clip bạn sẽ biết cách làm.

Richmond

bác vào thử xem...hiren boot 15 nó lạ lắm...vào partition tool nó hiện ra cái gì ấy,chứ không như mấy bản cũ..bác nào xem giúp rồi hướng dẫn dùm tụi mình nha

Arthur

mấy bác kia không chịu update thông tin gì cả, hiren's 15.0 nó có giống những đĩa trước đâu mà đòi, làm theo hướng dẫn nó ghi trên đĩa cũng không được, mang lên tiệm kêu nó làm cho mình xem cái nó mang cái đĩa 11.xx ra để mà chia lại, nản cha con nhà nó thật

Verrall

Bạn nhét đía hiren't vào rồi chọn phần partition tool rồi vào trong chia nhé, hiện tại bây giờ còn có mấy bản windown mini mới ra tích hợp luôn cả phần chia HDD ở trong luôn rất tiện

tink_private

Thân Chào mấy bác, bác nào rành MBR "maxter boot recod" chỉ cho em cách xóa nó nhé, em biết trong hiren boot có chức năng này nhưng không biết dùng thế nào ạ. Bởi lẽ hdd laptop giờ không xóa được thì không chia dc luôn, thansk tước nhé! [email protected]

hongha912

bạn vào forum mình down bản hirens của bác duylinh hay vaonghe ấy. hirens bio loại hết soft bản quyền đi rồi.

maianhngoc1987

Bạn nhét đía hiren't vào rồi chọn phần partition tool rồi vào trong chia nhé, hiện tại bây giờ còn có mấy bản windown mini mới ra tích hợp luôn cả phần chia HDD ở trong luôn rất tiện chuẩn !...

Richman

Bạn nhét đía hiren't vào rồi chọn phần partition tool rồi vào trong chia nhé, hiện tại bây giờ còn có mấy bản windown mini mới ra tích hợp luôn cả phần chia HDD ở trong luôn rất tiện nó nằm ở đâu thế bác ơi @@

Các chủ đề có liên quan khác