chitrung_kt

như cái tiêu đề bác nào biết phần mềm nào gép ảnh chuyên nghiệp cho em xin cái link với ạ, tình hình là em muốn gép ảnh con bạn em với em, sao cho nó tình cảm (để em troll nó thôi à), bác nào biết chỉ em với ! thanks mn nhiều ạ !

biboo_007

Chuyên nghiệp nhất có lẽ là Photoshop rồi , nhưng đi kèm với nó đó là cũng rất khó sử dụng

Nếu muốn đơn giản bạn có thể dùng Photoshine (Bản mới hình như là 4.5 đấy) , links trong diễn đàn có đấy, bạn GG nhé ! Chúc thành công !

bjnhan_172

Đơn giản và chuyên nghiệp chắc chỉ có mỗi Paint của các Bill dùng là hợp lý thôi bạn à

Còn ghép ảnh Chuyên nghiệm nhưng không đơn giản thì dùng photoshop là ổn nhất

Còn không chuyên nghiệp nhưng đơn giản thì dùng picasa của google cho tiện, quản lý ảnh ,nhận diện khuân mặt upload ảnh nhanh nữa

Ghép ảnh thì cần có kỹ thuật nữa, không nhìn nó xấu lắm, để troll bạn có nhiều phần mềm khác nữa.

Cái này được không bạn?

Tên em nó là: Magic Mirror 3.2 - Bóp méo hình ảnh

Link down và hướng dẫn, xử dụng rất đơn giản

Bạn chỉ cần hơn 30s để dìm chết 1 ai đóa

Link tải:

Nguồn: vietnewg

Ghép ảnh thì cần có kỹ thuật nữa, không nhìn nó xấu lắm, để troll bạn có nhiều phần mềm khác nữa.

Cái này được không bạn?

Tên em nó là: Magic Mirror 3.2 - Bóp méo hình ảnh

Link down và hướng dẫn, xử dụng rất đơn giản

Bạn chỉ cần hơn 30s để dìm chết 1 ai đóa

Link tải:

Nguồn: vietnewg
có hướng dẫn sử dụng không vậy

thanks mấy Bạn nhiều, nhưng ý mình là gép ảnh cái con bé kia vs ảnh của mình á, chứ k phải sữa ảnh nhé ! hihi mà Photo shops mình có cài nhưng học nó lâu quá với lại khó, có cái nào đơn giản, hiệu quả với yêu cầu của mình k nhỉ ???

Các chủ đề có liên quan khác