Nó thả để câu tiền nạp thẻ đấy, wifi cho nó lành Chuẩn đó bác, đợi a/e đăng kí nhiều nó lại bóp thôi

bạn ở vùg nào z ? đã chạy sóng HSPA chưa...? đa số các nơi đều được tăng băng thông từ 30kbs->120kbs mà...có chổ hơn nữa cơ bó tờ rym lun bác.lúc trước phá k được,tốc độ 80kb/s

còn giờ phá được lên HSPA thì nó hiện được 500kb là max.dow thì được 50kb/s

chứ mình lên HCM thì phá dow FSHARE có bữa lên 1.2mb/s lun đó.

hongtam_b10

Như tiu đề ! mình vô tình phát hiện ra hình như VT đã nới tay về vụ băg thôg rồi....

Qa nay dowload và xem video vi vu... tốc độ luôn ở mức trung bình là 300KB->1,6MB tuỳ nơi...

Àk ! mình sài gói mimax các bạn nhé...

Ae thử test và kiểm tra xem chứ bỏ 70k ra mà được ntn là mãn nguyện r`...

P/s: mình ở Đồg nai nha các bạn... ờ khi nào nó bóp lại gói anh nhé. anh bảo đàn em đến đập cho nó vài phát 0 đồng vào mạng là nó lại thả ngay ấy mà

Mọi khi cứ đóng góp cho Viettel một tháng 120k DKTD + 50k + 50k(cho vợ) Mimax hai tháng nay thấy chán viettel keo cái mạng dây về nhà dùng cho lành modem bây giò có chức năng phát wifi luôn 4 điên thoại dùng thoải mái khỏi phải đau đầu.

Em nghì viettel nó co thả thì cũng thả một thời gian ngăn để câu thẻ nạp thôi, không ổn định và lâu dài được, nên các bạn đừng có ảo tưởng.

dungnv8408_ict

Và đây là tốc độ ở HCM city nhá.mình vẫn phá bình thường trong mấy tháng qua.mình xài Dial Wite Port.

Tiis

Nếu nhả được chút băng thông thì còn đỡ chứ sau khi hết MB giới hạn dùng ngán thí mồ luôn

buituanxuyen

150k mạng 1 tháng. k lo bóp viếc gì cả ? 70k 1 tháng nhưng mất công phá mạng k ổn định thời gian mất công phá thì ta làm được khối việc rồi. tạm biệt viettel

raymous_md

Xác nhận hôm qua nay tốc độ có cải thiện hơn trước tốc độ ô kê từ 11/11/2013 rồi bạn

chỉ là lâu lâu nó cà tưng 180MB bóp xuống HSDPA thôi (mới hôm qua) làm phải quay tay lại, mà cứ như z thì không thể down gì > 200MB trên mega được nó đổi ip resume bị lỗi

p/s: nằm vùng forever

huyentran080789

mình làm theo cách bác cả chục lần rồi vẫn 540 kbps/s là max @@ cái này chắc tuỳ vùng bác ạ....! chứ max speed có nơi gần 2Mb

ây xầy nhanh cũng kêu , chậm cũng kêu , chả biết chỗ các bạn thế nào chứ chỗ em mạng 3G Viettel lúc nào cũng lướt đều đều

babyfatpig

Và đây là tốc độ ở HCM city nhá.mình vẫn phá bình thường trong mấy tháng qua.mình xài Dial Wite Port. inbox cho mình cai dial wite port đi bạn. thank trước nha!

Các chủ đề có liên quan khác