Zani

Như tiu đề ! mình vô tình phát hiện ra hình như VT đã nới tay về vụ băg thôg rồi....

Qa nay dowload và xem video vi vu... tốc độ luôn ở mức trung bình là 300KB->1,6MB tuỳ nơi...

Àk ! mình sài gói mimax các bạn nhé...

Ae thử test và kiểm tra xem chứ bỏ 70k ra mà được ntn là mãn nguyện r`...

P/s: mình ở Đồg nai nha các bạn...

dried_tear

300KB hay Kb vậy thớt, không ham hố gì nhiều, chỉ mong nó giữ khoảng 128 KB là ngon rồi, hehe

mìh cũg như 1 số thánh ở đây...dùng thủ công chứ tool bị vô hiệu r`...

Đây là cách vào Côg cụ -> lựa chọn -> mạng -> chọn chỉ GSM ->áp dụng -> đợi 1 chút cho có sóng 2G hiên lên -> chọn ưu tiên GSM -> r` nhanh tay nhấn ok và kết nối....

cái này mìh lụm được ở diễn đàn IT...Ae ai pít r` thỳ đừng gạch đá nhaz....

đây là tốc độ TB......

matre_060589

300KB hay Kb vậy thớt, không ham hố gì nhiều, chỉ mong nó giữ khoảng 128 KB là ngon rồi, hehe àk ! 300kbs/s thỳ fãi....

Bardarik

thả 1 vài bũa lại bóp cổ thôi mà AE về mạng dây cả rồi khỏi níu kéo k hẳn đâu các bạn...! tại nghe tụi nhân viên nó nói tại vt đag tranh chấp gì đó nên đường truyền k ổn định....a mình làm ở ban hỗ trợ kỹ thuật...nên vô tình biết ! vs lại dạo này doanh thu vt đi xuống...nên bạn nguyenhuukhoa93 nói như thế là đương nhiên...đúng !

ở mình Long An cũng thả rồi,nhưng dow từ 7kb tăng lên được 50kb/s :3 bạn ở vùg nào z ? đã chạy sóng HSPA chưa...? đa số các nơi đều được tăng băng thông từ 30kbs->120kbs mà...có chổ hơn nữa cơ

Kasia

Toàn câu tiền thôi. Éo chơi với bọn Viettel nữa tuỳ bạn thôi ! nhưng so vs cái khoản kinh tế thì học sinh, sinh viên k hẳn ai cũng có đk đâu...70k so vs sim thường và 50k so vs sim học sinh,sinh viên. vs tốc độ bây giờ...có thể game,video,nhạc thoải mái mà k lo ngại gì ! bên 4r IT đag có người chế tool r`...k lâu nữa thôi bạn àk

Josias

mình làm theo cách bác cả chục lần rồi vẫn 540 kbps/s là max @@ mìh cũg như 1 số thánh ở đây...dùng thủ công chứ tool bị vô hiệu r`...

Đây là cách vào Côg cụ -> lựa chọn -> mạng -> chọn chỉ GSM ->áp dụng -> đợi 1 chút cho có sóng 2G hiên lên -> chọn ưu tiên GSM -> r` nhanh tay nhấn ok và kết nối....

cái này mìh lụm được ở diễn đàn IT...Ae ai pít r` thỳ đừng gạch đá nhaz....

đây là tốc độ TB......

Cả cái box 3G Viettel rộng đùng đùng , rồi mấy nhóm bí mật trên face chia sẻ hack băng thông cuối cùng cũng đã chán chơi với vittel vì thả rồi lại bóp thôi , dùng mạng dây ., hay chung wifi cho lành

All

cái dcom từ tết đến giờ vẫn nằm im trong tủ. Không biết noá khoá sim chưa nữa. Tết về lại lôi ra sài mấy ngày

Các chủ đề có liên quan khác