Mình dùng cheat energine cho rome total war như sau:

+Mở đầu vô thì giao diện của cheat energine như thế này:

sau đó vào cheat energine mở process list chọn RomeTW.exe hình đây:

và sau đó chọn fisrtcan rồi nhập giá trị 999999 hình đâY:

và tiếp đến nhấn vào nút fisrtcan ra các giá trị sau đây:

rồi tiếp đến là phần ở bên dưới:

và cuối cùng là vào games nó như thế này đây:

có thể nói Cheat Engine và ArtMoney là hai kẻ vô dụng đối với rome total war và rome 2 total war Vậy mà các bạn cũng giới thiệu tưỏng rằng mình hay lém

yeuem_0908

Không hiểu First scan ra 99999 là giá trị đâu ra nữa

1/ Xem lại cách dùng cheat engineer

2/sử dụng các script có sẵn. Game này có sẵn các script CE đó

phonghieu9

Không hiểu First scan ra 99999 là giá trị đâu ra nữa

1/ Xem lại cách dùng cheat engineer

2/sử dụng các script có sẵn. Game này có sẵn các script CE đó
vậy ah sao mình không thấy nhỉ bạn chỉ tượng tận cho mình xem cái nào còn cái ArtMoney nữa chỉ cách làm luôn đi

Sully

vậy ah sao mình không thấy nhỉ bạn chỉ tượng tận cho mình xem cái nào còn cái ArtMoney nữa chỉ cách làm luôn đi Cheat energine và ArtMoney đối với game offline thì đây là 2 công cụ cheat game vô đối, nó vô đối với người biết dùng và dùng thành thạo, vô dụng với người chả biết cheat là gì.

Đa số các game offline đều scan với giá trị bình thường, Chỉ thay đổi theo Value Type để tìm thấy giá trị thích hợp.

Một số game giấu đi giá trị thực để làm khó cho người cheat nhưng cũng không phải là không có cách, CSDL của game nằm trên máy mình nên việc can thiệp vào game là hoàn toàn được chủ yếu là trình bạn ngang đâu.

Có 1 số game mình cheat phải lấy giá trị mình thấy nhân cho 6,7 hay 8 gì đó mới chỉnh sửa được.

Bạn thao khảo thêm:

bạn chỉ mình Cheat-Engine cách cheat trên rome total war nhá và ArtMoney nữa. Mình thấy dùng ArtMoney hay hơn là Cheat-Engine đó. Bạn chỉ mình cái ArtMoney trên rome total war nha còn cái Cheat-Engine thì để sau vậy

thiquocduy

không có bác nào chỉ mình hết ah Hướng dẫn có đầy trên mạng, english có, việt có, cái không có của bạn là không chịu bỏ công tìm kiếm mà đi hỏi.

tracgiahan96

Cả đời chơi game offline chỉ có duy nhất game này tui không cheat được
Prime World Defenders

Bác nào cao thủ vào check dùm mình với

Mặc dù phá đảo rồi nhưng còn 2 map cuối hơi khó, không nổi 3 sao

Webbe

Hướng dẫn có đầy trên mạng, english có, việt có, cái không có của bạn là không chịu bỏ công tìm kiếm mà đi hỏi. Mình làm theo cái hướng dẫn này: cho rome total war Barbarian Invasion mãi mà không được. Bạn chỉ mình cách làm cái Artmoney cho rome total war Barbarian Invasion nha. Mình làm mãi mà chả thấy nó tăng tiền lên tí nào là sao vậy

Brannon

Ko biết dùng CE thì lên google kiếm mấy cái trainer của game mình chơi mà cheat

VD: Total War - Barbarian Invasion trainer

Download về,chạy trainer,click hotkey:

F4 :Toggle Get Massive Money

F8 :Toggle Infinite Movement

Get Massive Money:

You will get 999999 Money.

Infinite Movement:

All your units will be able to go around the world and back in only

one turn

P/s: Dùng hack hay cheat thì nhanh chán và bỏ game

baby_thanhvan45

bây giờ người ta không dùng cheat từng cái 1 thế nữa mà người ta dùng trainer , bạn lên search trainer total war , ver game bn thì tìm cái tưing tự , trainer được làm từ cheatengine lưu dưới dạng trainer để bật lên chơi luôn tiện hết dùng cheat từng cái 1 , bạn thử nhé

hoatuongvi123

bây giờ người ta không dùng cheat từng cái 1 thế nữa mà người ta dùng trainer , bạn lên search trainer total war , ver game bn thì tìm cái tưing tự , trainer được làm từ cheatengine lưu dưới dạng trainer để bật lên chơi luôn tiện hết dùng cheat từng cái 1 , bạn thử nhé tại mình đang chơi sanguo total war bản 19.A và 19.B nên không thể dùng trainer đẻ cheat được mà chỉ có thể dùng Artmoney hay Cheat Engine để cheat games thôi còn dùng trainer thì không được. Bản sanguoe có thể tham khảo ở đây:
và mình đang chơi bản mod

Han Zhi Shang mod 1.03 (Three Kingdoms-Medieval 2 total war mod) xem chi tiết ại đây:
mình muốn dùng

Cheat Engine và ArtMoney cho nó tăng tiền nhanh đở phải dùng add_money hiểu chưa mấy chú

nt_phong1553

Đúng rồi 2 Phần mềm trên là đồ vô dụng.và là 2 Phần mềm nổi tiếng.. 2 Phần mềm ngu [SET ngu == thông minh] ..Bạn là người giỏi. Đúng là chơi "Thông minh"<> mà nguy hiểm lắm cơ... Mà công nhận mấy thằng "Thông minh"<> chơi game "Thông minh" thường hay hack lắm

longdaica8x2001

Mình rất mê thể loại chiến thuật như Total War này, và mình khuyên chân thành nha:

Game này bạn chơi chưa đến 15 phút sẽ chán nếu dùng cheat.

Bạn sẽ chơi hơn 1 tuần và rất mê nó vì cái hay và khó của nó, mình thường mất hơn 1 ngày để hoàn thành màn.

Chiến thuật chính là "Chắc thắng thì mới đánh" nên hơi lâu.

Giờ đang nghiền cái RTK 11 PUK, chơi hay mà đau đầu quá.

Mình rất mê thể loại chiến thuật như Total War này, và mình khuyên chân thành nha:

Game này bạn chơi chưa đến 15 phút sẽ chán nếu dùng cheat.

Bạn sẽ chơi hơn 1 tuần và rất mê nó vì cái hay và khó của nó, mình thường mất hơn 1 ngày để hoàn thành màn.

Chiến thuật chính là "Chắc thắng thì mới đánh" nên hơi lâu.

Giờ đang nghiền cái RTK 11 PUK, chơi hay mà đau đầu quá. nếu đau đầu thì dùng cheat cho nó lẹ

darksmith_1992

Đúng rồi 2 Phần mềm trên là đồ vô dụng.và là 2 Phần mềm nổi tiếng.. 2 Phần mềm ngu [SET ngu == thông minh] ..Bạn là người giỏi. Đúng là chơi "Thông minh"<> mà nguy hiểm lắm cơ... Mà công nhận mấy thằng "Thông minh"<> chơi game "Thông minh" thường hay hack lắm Bộ hai cái trên không hack được total war ah. sao bạn lại nói vậy

nếu đau đầu thì dùng cheat cho nó lẹ Chơi game mà cheat thì tốt nhất là chơi game pikachu cho khỏe, game chiến thuật mà cheat thì còn gì là hay nữa.

dung_hanh

Chơi game mà cheat thì tốt nhất là chơi game pikachu cho khỏe, game chiến thuật mà cheat thì còn gì là hay nữa. Nói tóm lại một câu là cái Cheat Engine và ArtMoney có cheat được game total war không

Các chủ đề có liên quan khác