thanhbk_305

mà đồng chí nào ok thì comment thử xem Đúng, cm thử cái em còn đi mua sim, mà đi mua sim thì hỏi mua sim mobi loại nào, quê em chắc có mỗi loai sim thông dụng thôi, mà nhà em, là quán net, nên mua sim về vứt xó à

max 600mb haha bác này nguy hiểm vãi chắc là sinh viên nên dư nhiều thời gian Share cho anh em xài thôi đang bực cái thằng rẻ rách bên GMB

Makis

Share cho anh em xài thôi đang bực cái thằng rẻ rách bên GMB Vẫn chưa hiểu lắm, thế, dùng có mất tiền khi tải về không, và tháng sau thì thế nào bác ơi

Dinsmore

chuyển sang sim fastconnect bằng cách *111*4*1# nhé OKE

Bên GMB thối nát từ nay KHÔNG BAO GIỜ SHARE BÊN ĐÓ NỮA mình chả vào GMB được anti cứ báo có virut

manloveman1979

nếu đúng thì like nhiệt tình cho bác ấy đi. m đang dùng vina nên chưa thử. ai hack được vina share vs nhé. mấy ai thảo ăn và share nhiệt tình như bác này

chuyển sang sim fastconnect bằng cách *111*4*1# nhé OKE

Bên GMB thối nát từ nay KHÔNG BAO GIỜ SHARE BÊN ĐÓ NỮA Vấn đề là e có mỗi 1 cái sim để lúc nào mua cái nữa về test

Oke, sao em k like anh nhỉ Ah sorry anh lúc nãy em comment bằng máy bảng nên ngại like quá. Vào topic lướt tin chứ em dùng wifi nhiều quá k có cơ hội thử bí kíp 3G

nhoxtrieu

thanks vì tinh thần chia sẻ của bác. Rất tiếc mình không có sim mobi nên chưa tét được. Ai làm thành công thì cm hộ với nhé

yeudoi_2202

Bước 1 : Chuẩn bị 2 cái sim, 1 cái Mobiq có tài khoản 70k. Cái sim kia là sim fastconnect. Oke chưa.

Bước 2 : Lấy cái sim Mobiq soạn tin nhắn " Tang FCU70 SDT sim fastconnect" gửi 999

Xong rồi đó. Khi sim FASTCONNECT nhận được thì nhấn *103# kiểm tra thấy gói FCU70 sẽ hiện thành gói 208. Vậy là max băng thông rồi đó.

Ví dụ nhé : TANG FCU70 0122334478 gửi 999

P/s : Thằng lol xóa đi thì bố lặp lại cái khác oke. Thằng rẻ rách của xã hội. ( Cái này do bị thằng LOL bên GMB xóa )

Nguồn : ai leech thì xin trích tên tác giả mobiq student được không bạn?

duykaka54

mobiq student được không bạn? Được nhé, yên tâm đi. Cách này còn lâu mới fix cứ xài cho đã đi.

anhdangtimem_pl

không biết dc hay không nhưng đang ngắc ngoải với acis 3g viettel, dc hay không thi mai cũng đi mua 2 cái sim mobi thank for share!

sim mobiq thay bằng sim thường đươc không ad?cách này cả max tháng luôn đung không ad?thank. được

max cả vài tháng "D

akay_oi

Thank vì tinh thần chia sẻ của bạn !

thanks............................................ ..............................

Các chủ đề có liên quan khác