luxubu88

Bước 1 : Chuẩn bị 2 cái sim, 1 cái Mobiq có tài khoản 70k. Cái sim kia là sim fastconnect. Oke chưa.

Bước 2 : Lấy cái sim Mobiq soạn tin nhắn " Tang FCU70 SDT sim fastconnect" gửi 999

Xong rồi đó. Khi sim FASTCONNECT nhận được thì nhấn *103# kiểm tra thấy gói FCU70 sẽ hiện thành gói 208. Vậy là max băng thông rồi đó.

Ví dụ nhé : TANG FCU70 0122334478 gửi 999

P/s : Thằng lol xóa đi thì bố lặp lại cái khác oke. Thằng rẻ rách của xã hội. ( Cái này do bị thằng LOL bên GMB xóa )

Nguồn : ai leech thì xin trích tên tác giả

Sẽ share ngay và lun tại giờ thiêng là 18h ngày hôm nay. Từ giờ đến lúc đó anh em view thì hãy nhớ nhấn like nhé ! Oke có phải cái này ko, đừng lừa em nhé

thuyan261190

Off cái gì, đang uông trà đá viết bài đăng cho anh em đó Hài sao chỉ có 9 cái thank thế này Bùn quá ae ạ.

minhtam_dt2006

Ơ sim thường cũng tặng gó fc cho sim fastconnect dc hả bác. Em tưởng sim fast mới chuyển cho nhau dc. Mà gói khác k phải mobiq ok chứ?

Walworth

Tưởng bác chuồn chứ. có sim Q mà éo có sim fastconect chuyển sang sim fastconnect bằng cách *111*4*1# nhé OKE

Bên GMB thối nát từ nay KHÔNG BAO GIỜ SHARE BÊN ĐÓ NỮA

mushu_nhung

Bước 1 : Chuẩn bị 2 cái sim, 1 cái Mobiq có tài khoản 70k. Cái sim kia là sim fastconnect. Oke chưa.

Bước 2 : Lấy cái sim Mobiq soạn tin nhắn " Tang FCU70 SDT sim fastconnect" gửi 999

Xong rồi đó. Khi sim FASTCONNECT nhận được thì nhấn *103# kiểm tra thấy gói FCU70 sẽ hiện thành gói 208. Vậy là max băng thông rồi đó.

Ví dụ nhé : TANG FCU70 0122334478 gửi 999

P/s : Thằng lol xóa đi thì bố lặp lại cái khác oke. Thằng rẻ rách của xã hội. ( Cái này do bị thằng LOL bên GMB xóa )

Nguồn : ai leech thì xin trích tên tác giả max 600mb haha bác này nguy hiểm vãi chắc là sinh viên nên dư nhiều thời gian

tin30_04

chuyển sang sim fastconnect bằng cách *111*4*1# nhé OKE

Bên GMB thối nát từ nay KHÔNG BAO GIỜ SHARE BÊN ĐÓ NỮA không share nữa thì xóa cái chữ ký đi.....

Các chủ đề có liên quan khác