cungchu_vn

các bạn ah. Con laptop Hp của em đã cài diver đầy đủ các đây mấy hôm vẫn kết nối wifi và vào mạng ầm ầm. tự dưng hôm nay bật máy tính lên không thấy biểu tượng kết nối wifi đâu nữa, trong khi các máy khác vẫn vào được. Mạng dây hay Dcom vẫn kết nối bình thường; em đã cài lại driver internet vẫn không được. các bạn vào giúp em với. Đây là ảnh của em nó.

hôm trước mình cài cái phần mềm phát wifi bằng cái laptop cũng bị mất luôn biểu tượng wifi ở góc màn hình phải xoá rồi vào device manager gỡ bỏ card wifi rồi cài lại driver wifi

lanhgia007

khổ nỗi m có được cài Phần mềm gi đâu hôm trước mình cài cái phần mềm phát wifi bằng cái laptop cũng bị mất luôn biểu tượng wifi ở góc màn hình phải xoá rồi vào device manager gỡ bỏ card wifi rồi cài lại driver wifi

trongthanh9285

bạn đã xoá hoàn toàn card wifi chưa, nếu làm rồi mà không được chắc phải xem lại card wifi rôi

pink_piglet_94

Nghĩa là phải gỡ card wifi ra và cài lại ah bạn? bạn đã xoá hoàn toàn card wifi chưa, nếu làm rồi mà không được chắc phải xem lại card wifi rôi

oanhoanh91_2009

Nghĩa là phải gỡ card wifi ra và cài lại ah bạn? đúng rồi xoá xong dò lại cái wifi sẽ có dấu hỏi màu vàng tiến hành cài lại driver wifi hay là xoá xong reset lại máy

Các chủ đề có liên quan khác