moon_nice_7688

Mình thấy rất nhiều bạn muốn có addon savior nhưng lại không muốn dùng Cờ Rôm +, nên hôm nay mình post cho ai cần sử dụng cho google chrome.

ai cần thì lấy thôi chứ đừng có chửi mình nhé )

Và đây là link em nó:

hoặc

Hướng dẫn: Sau khi giải nén file down về các bạn bật google chrome lên và dán cái này vào thanh địa chỉ chrome://extensions/

(hoạce vào cài đặt -> Công cụ -> Tiện ích mở rộng). các bạn kéo tập file vừa giải nén ra quảng vào phần tiện ích mở rộng. vậy là ok. Nhưng mà không thể Chuyển downloader của trình duyệt từ 1 thread lên thành 8 threads như cở rôm + được đâu mọi người nhé. nó chỉ giúp bắt link thay idm ( với những ai ngại dùng Idm) hihi

rất mong được trao đỏi kinh nghiệm với mọi người. đây là fb của mình

Cái chính là làm sao để chrome download 8 luồng được như Cờ Rôm mới là cái chính, chứ cái này vào trong folder cài đặt của Cờ Rôm lấy ra chứ có gì đâu. Dù sao cũng Thank bạn về tinh thần chia sẻ cộng đồng

ngavec

co link du phong khong link tren loi roi copy link paste vào tag mới. đừng nhấn trực tiếp

sad_boy8x

mình cần cái tiện ích Từ điển Anh-Việt của crom mình cài vào google chrome dc ko

hoahongcogai686

mình cần cái tiện ích Từ điển Anh-Việt của crom mình cài vào google chrome dc không

Link tải savior và từ điển anh việt luôn ....

Vào công cụ tiện ích mở rộng thả 2 tệp đó vào chọn thêm - rồi tick vào chế độ cho nhà phát triển -> cập nhật tiện ích bây giờ và enjoy thôi

magician305

mình tải về được rồi nhưng phải có email và pass , confirm,firts name, last name nhưng mà mình không có ai giúp mình được ko

Ebenezeer

cái này mình dùng lâu rồi , thực ra cờ rôm nó dùng 2 cái add on này dí vào fake chorme rồi to mồm bảo khỏi cần IDM với Unikey cài 2 cái này vào chorme đỡ mấy công cài cở rôm

Các chủ đề có liên quan khác