suongrong269

Phát triển: Omega Force

Phát hành: Koei

Thể lọai: Hành động

Hệ máy: PC

ESRB: TEEN

Cấu hình:

CPU: Pentium4 1.6GHz hay cao hơn (tiêu chuẩn là 2.6GHz)

RAM: 256MB hay cao hơn (tiêu chuẩn là 512MB)

HDD: 4GB trở lên

VGA: Geforce 5 series

DirectX 9.0c bản mới nhất

- Chú ý:

+ Card MX có thể không chơi được game này.

+ DirectX có thể bị từ chối vì thiếu 2 file .dll của bản mới nhất. Nếu bạn cài DirectX kèm theo bộ CD thì không vấn đề gì. Nhưng nếu không thì bạn phải tải gói d3dx9_27 tại

Link vừa upload xong đây, có kèm patch voice Eng + Cr-ack + recovery record 10 %

tctuvan

Bạn download link này xem

Dynasty Warrior 5 Special Fully Full phiên bản PC Game

Download all parts and extract them in a folder and​
and càithe game and copy the Cr-ack file to càifolder and play the game​
2GB Size​
Download Links:​
| | | | | | | | |
| | | | | | | | |
| | | | | | | |
OR​

pthliketly

Mình muốn Thank bạn nhưng không biết nút thanks ở đâu để bấm, nhưng mình phải down bằng torrent chắc đến mai vì link các part vào được nhưng đến lúc down thì google nó Oops! Oops! Google Chrome could not connect to www60.indowebster.com

Did you mean: indowebster.­com

Thanks bạn! Có MF không hả bạn? và cho hỏi thêm cái này bản English for pC chắc ăn hả?

pthliketly

Bạn ơi, mình down Torrent xong rồi, giải nén ra 2 thư mục và 2 file. Khi mình chạy bằng ổ ảo để cài thì nó toàn tiếng gì đọc không được (dấu hỏi, hay mã không hà). Bạn có biết thì chỉ mình cài với. Vui lòng chỉ mình nha!

tctuvan

Vì bản này họ không ra bản tiếng Anh nên chữ vẫn tiếng Nhật, nhưng vẫn chơi được
Mình đính kèm patch VOice English nếu bạn cần

Cài đặt thì bạn tham khảo video này để làm tương tự

Bạn thấy toàn chữ ?... vì bạn chưa cài đặt ngôn ngữ tàu, Nhật cho máy tính bạn.
Bạn tham khảo bài này

cách cài font tiếng trung

pthliketly

Thank bạn nhiều, bạn tích cực giúp tui vui lắm. Thank admin nhé! Cho tui hỏi về mạng xã hội này đi, mình thấy nó hay hay, nhưng nút thank ở đâu dzạ bạn?

tctuvan

Bạn không thấy nút Thank hay Thank ở bài viết trên cùng à. Bấm đó là được rùi. hay chia sẻ bài viết với bạn bè nhé.
Có vấn đề trục trặc gì về máy tính, hay game .... thì đăng lên đây anh em sẵn sàng giúp đỡ.

Các chủ đề có liên quan khác