phuken_kotaro

click chuot phải Mycomputer --> chọn Manage --> system tool --> Local Users and Groups --> users

nhìn qua giao diện bên phải

nhấp đôi chuột vào Administrator --> password never expires có chọn chưa, chưa chọn thì chọn tick vào.

Ko biết e làm nhầm cái gì mà giờ mởi khi e mở máy là nó hiện lên cái bảng Log account adm

Rồi tắt máy thì nó lại hiện lên cái bảng bày

B1:Start-->Run-->gõ gpedit.msc-->Enter

B2:Computer Configuration-->Adminítrative Template-->System-->Logon

Khung phải tìm đến Always use classic logon-->Not Configured

B3:Restart máy...

p/s:lần sau bạn đừng nghịch nhầm nữa nhé...

Good luck...

bebong_mimi

Control Panel, User Account, Change the way Users log on or off, đánh chọn lại vào 2 ô bạn đã gỡ, Apply Options. Xong!!! .

Nếu bạn thấy có Account nào được bật thì hãy tắt nó đi.

Brentyn

đã sẵn nhưng thế này rồi nhưng mà vẫn y như cũ Ối giời ơi...thì ra bạn dùng windows XP...bạn mod cái taskbar như thế kia làm m nhầm

B1:Start-->Run-->gõ regedit-->Enter

B2:Trong Registry Editor bạn tìm đến đường dẫn sau
Code: HKEY_LOCAL_MACHINE\ Software\ Microsoft\ Windows NT\ CurrentVersion\ Winlogon Nhìn sang khung bên phải bạn nhấp đôi vào key LogonType thay đổi value của nó từ 0 thành 1

B3:Close Registry Editor và Restart máy

Good luck...

Doogan

Control Panel, User Account, Change the way Users log on or off, đánh chọn lại vào 2 ô bạn đã gỡ, Apply Options. Xong!!! .

Nếu bạn thấy có Account nào được bật thì hãy tắt nó đi. Chuẩn...cách của bạn nhanh và dễ làm hơn của m...

Client Services for NetWare has disabled the Welcome screen and Fast User Switching.To restore these features,you must unistall Client Services for NetWare
Nó hiện ra cái này rồi em tick vào 2 cái ô đó không được

Enno

Sao mỗi lần em mở máy thì nó lại hiện lên cái bảng Login account Admin ,phải Enter 1 cái rồi nó mới bắt đầu hiện lên + nhạc

Chỉ em sữa cái này với
B1:Start-->Run-->gõ regedit-->Enter

B2:Trong Registry Editor bạn tìm đến đường dẫn sau
Code: HKEY_LOCAL_MACHINE \ SOFTWARE \ Microsoft \ Windows NT \ CurrentVersion \ Winlogon \ SpecialAccounts \ UserList Nhìn sang khung bên phải bạn nhấp đôi vào key Administrator thay đổi value của nó từ 1 thành 0

B3:Close Registry Editor và Restart máy

thanhtuan_83lk

@taikgkg:cái lỗi ở #1 thì bạn fix theo cách của #6 hay #7 đều được

còn cái lỗi mà bạn inbox tiếp cho m thì cách fix ở #11 nhé

becksin07

đây tải tuneup portable về bật tune up lên và chọn cútomzige window và làm như hình làm xong thì share cho mình cái giao diện nhé

hai_1312

Ko thấy mục đó !!!
Không thấy thì tại khung bên phải bạn làm như sau...

Right click-->New-->DWORD Value-->đặt tên cho nó là Administrator và set value là 0

Restart lại máy xem thế nào

vn.alex

đây tải tuneup portable về bật tune up lên và chọn cútomzige window và làm như hình làm xong thì share cho mình cái giao diện nhé là sao ??? ảnh deskop ah ?

bonbon140802

là sao ??? ảnh deskop ah ?
do trang upload đó quá chậm nên nó mới bị như vậy đó

Các chủ đề có liên quan khác