ngohuythanh_112

Mình làm Hiren boot cho máy và Magic Boot nữa làm xong thì bị ẩn ổ đĩa D . Mong ACE chỉ mình giùm

Perkinson

bạn vào disk management xem có hiển thị ổ D không bạn

Có hiện nhưng vẫn ẩn bạn . Bạn đưa yh đê mình Phần mềm cho dễ bạn nhấp phải ổ đĩa ẩn nhé, chọn Change drive letter, chọn Add, sau đó chọn kí tự thay mặt cho ổ đĩa, sau đó cứ next và ok nhé.

Mình làm Hiren boot cho máy và Magic Boot nữa làm xong thì bị ẩn ổ đĩa D . Mong ACE chỉ mình giùm CLick phải ổ đó >> Change drive letter >> add vào !! không dc thì click phải chọn Shrink Volume >> tạo lại 1 ổ !!!

o0_miss_le_0o

bạn nhấp phải ổ đĩa ẩn nhé, chọn Change drive letter, chọn Add, sau đó chọn kí tự thay mặt cho ổ đĩa, sau đó cứ next và ok nhé. Vẫn k được bạn

Vậy bây giờ Ghost lại có bị ẩn nữa k bạn Ghost thì cũng có không thay đổi j đâu !!

Send mình cái ID + pass teamviewer đi .. mình vào xem thử nhé ^^!

Lavan

Mọi người giúp e với được không , em cũng nghịch đĩa boot thế là bị mất luôn ổ D chứ không phải là ẩn như anh taolavip74 .bây giờ ghost cũng không ghost được , anh chị nào chỉ dùm em cách tìm lại em nó được không á

Đây là cái ảnh em chụp trong disk management :

milo_buffo

Mọi người giúp e với được không , em cũng nghịch đĩa boot thế là bị mất luôn ổ D chứ không phải là ẩn như anh taolavip74 .bây giờ ghost cũng không ghost được , anh chị nào chỉ dùm em cách tìm lại em nó được không á

Đây là cái ảnh em chụp trong disk management : Nếu muốn mình giúp: Bạn để lại nick yahoo hay skype, chuẩn bị sẵn một cái u s b, cài sẵn team view(nhớ online nick thường xuyên mới liên lạc được). hay liên lạc với mình qua nick yahoo, skype sau: easyghost0001

Farnham

Cái này là phải dùng tool quản lý ổ đĩa trong Hiren Boot mới cứu được . Làm trong windows không ăn thua đâu . Đại khái bạn chỉ cần gán cho nó 1 kí tự khác . Còn không được nữa thì chuẩn bị format toàn bộ rồi chia ổ đĩa lại.

mizu_95

bạn up ảnh lại đi sydrive không xem được ảnh, phần mềm partition có thể khôi phục phân vùng bị mất nhanh chóng

Amos

Bạn tải phần mềm AOMEI Partition Assistant Standard (formerly Home Edition)s về cài đặt:

Sẽ thấy hiện ổ đĩa ẩn khi mở phần mềm.

Bạn chỉ cần tìm vào mục đặt tên ổ đĩa, sau đó ấn aply để xác nhận là ok.

Các chủ đề có liên quan khác