h3okut3_9s

thì biết thế usb thì giãi tỏa đền bù mất rùi kiếm đâu ra mà . cài windows h cài trên ổ cứng phải 1 chuyên gia hướng dẫn chứ tui thì chịu đọc nãy h không thắm đâu zo đâu

các bạn có đũ mọi thứ + kinh nghiệp tui k có gì . các bạn nói khá dể tui mới tập k rành gì về máy móc làm khó lắm chẵng khác con nít tập nói ~~

Blaise

èo thì đang ráng h lag quá đang xem phim tải flie ghost còn 15p xog nó rớt mạng ác quá

mandoline2609

Win 7 với 8 cài còn dễ dàng và nhanh chóng hơn cả XP nữa . Nhưng quan trọng là cấu hình máy của bác có kham dc nổi hay không thôi.

èo máy tui hà . để tui chụp lên ae xem giùm ( ủa chứ k phải ram quyết định hà ) thế mà tui cứ nghỉ ram 2 ghi là chạy được mà xèo tui thì rất ~~ k hiểu h muốn sài thử lun windows 7 8 ~ mà lại k biết cài windows tui trên ổ cứng . lúc trc tui hư vài lần nó chưa vào cái mà chổ thường có 2 cái dòng . dòng trên là zo windows còn dòng dưới thì zo cái ghost . mà lúc trc nó chưa vô đã đứng lại rùi , chắc tui nghỉ lở windows nó bị gì còn cài chứ ghót quạ may windows hư cái ~~

tui thì k hiểu nên k biết ghi zì lun đâu có nhớ tên đâu mà ghi

à Thank nha m.n trả lời tui vui lấm tui sợ y như lần trc lập toip ra rùi lại spam 1minh

tui chụp có gì sai xót thông cảm à tui nghỉ mấy cái khác k quang trọng nên k chụp

k thấy zì hết . mấy bác dow zề zoom lên xem được k èo chán

nhalamvuon

cấu hình máy của bác như thế là có thể chạy dc windows 8.1 32 bit ngon lành rồi ... tuy nhiên có chơi dc game không thì mình không biết vì mình vẫn đang dùng windows 7... mà theo mình nếu máy để chơi game là chính thì bác vẫn nên xài xp sp3 là chuẩn nhất... với người không biết j như bác thì mình nghĩ Ghost là tốt nhất chứ cứ tư vấn từ xa thế này khó hiểu lém.. bác vào tải bản ghost của Thành An về rồi ghost... bản ghost này hỗ trợ làm việc , chơi game rất tốt và vô cùng ổn định... cái máy cũ của mình, mình ghost bản ghost này 1 lần từ năm 2009 đến h chưa phải ghost lại lần nào ...

thế nhé !!!

duc_phuc_chien

bác tư vắn rất hay Thank bác . nếu bác rảnh thì chỉ tui vài điều để nếu hư máy tự tui sữa khỏi đêm ra quán mất công được không nếu rảnh thì qua team huớng dẫn + dow máy cái cần thiết khi cài windows trên ổ cứng chư tui thì chịu lở tải nặng mà k làm gì k được . tui thì tải bậy bạ trên web về xù hôm qua tải đại diệt virus về nó diệt con gì mà cứ khởi động mãi ( ép buột ) virus đa cấu hình ác quá diệt xog ghost cái bản củ h bảo lớn lấm đang vô nên mưa nó ngập mạng nên k dow được . hôm qua dow 1 cái file ghost sấp xog nó rớt mạng cái ~~

Maynor

Thank bác nếu k chỉ thì
MOD xóa bài viết or khóa đề tài được rùi tksó la la

Panteno

trình độ của bác không biết j mà cứ đòi tự làm thì hơi bị khó đấy

tốt nhất là nên sử dụng máy một cách thông minh thì máy sẽ ít bị lỗi hơn... bác nên xem kĩ những topic này... đó đều là kinh nghiệm tích cóp dc sau nhiều năm sử dụng máy tính của những tay tổ trên vnzoom từ rất nhiều lần hỏng máy rồi tự mò mẫm sửa chữa mà ra nên chúng ta phải trân trọng và phải đoc cho kì hết

èo h tui muốn học . rất tiết k biết tiếng anh . tui muốn học sữa máy nếu được mua thêm cái nữa zề sài lun cho phê úi ~~ . h đang tập tành h sợ quá . không dám chơi game . tuần trc onl 24/24 vào web đọc + tải vài cái sữa mà cuối cùng là lẵng phí và lag . h chã biết làm sao . h đang học sinh muốn đi làm kiếm tiền mua máy zề sài máy cũ quá ~~ hjxx hjxxx

èo đọc lòi mắt đó bác

Thy_Thy

ôi tính sài windows 7 có được không chơi game lướt web có được không .~~ rồi từ từ chui qua windows 8

bác xem máy tui ra sao . chơi game có tệ không èo tui lo máy tui nó sấp ngỏm rùi .

hom_qua

cho tui hỏi nếu tải về trang

Part 1 :

Part 2 :

Part 3 :

Part 4 :

Part 5 :

5 file này cần cheat mã MD5 không nếu có thì hướng dẫn lun đi

5 Mã MD 5 .

5 past .

1 d84b8b19528c659f4ffa2cf9aa3f7939

2 e1a374e8cfc0f5b6c3e0026b232ec70a