l3f_gemini_a

Như tiêu đề, bác nào có ebook hay tài liệu j về bộ cách sử dụng office 2013 thì share e với!

thank so much!

Cái này Google ra cả đống cần gì phải lập topic hỏi như thế này hả bạn??????????

hay ở đây là nhiều nhất:

deathnoteetou

Cái này Google ra cả đống cần gì phải lập topic hỏi như thế này hả bạn??????????

hay ở đây là nhiều nhất: tại mấy cái mình tìm được toàn là tài liệu nhỏ lẻ, không nói đầy đủ! kể được cuốn ebook full thì hay!

lop129hht

tại mấy cái mình tìm được toàn là tài liệu nhỏ lẻ, không nói đầy đủ! kể được cuốn ebook full thì hay! Bạn cần phần mềm nào trong bộ Office đó, vì chả ai học hết biết hết cả! Tài liệu Full cả bộ Office thì cũng hiếm lắm bạn cần phần mềm nào như Word, Excel,... thì nói ra để kiếm phần mềm đó thôi! Thường thì các giáo trình cũng từng phần mềm một thôi mà!..................

Harlake

Bạn cần phần mềm nào trong bộ Office đó, vì chả ai học hết biết hết cả! Tài liệu Full cả bộ Office thì cũng hiếm lắm bạn cần phần mềm nào như Word, Excel,... thì nói ra để kiếm phần mềm đó thôi! Thường thì các giáo trình cũng từng phần mềm một thôi mà!.................. mình cần tài liệu cho word và excel vì h mình đang học về nó mà ít tài liệu quá!

mình cần tài liệu cho word và excel vì h mình đang học về nó mà ít tài liệu quá! Excel:

Word:

Các chủ đề có liên quan khác