Reade

Hiện tại có rất nhiều tool hack băng thông như ATDC v2 hay ZTE Doashbord áp dụng cho sim Dcom viettel rất hiệu quả nhưng khi bỏ sim Mimax vào thì dù thành công mạng cũng tằm khoảng 60-70kb, coi như không thể xài, lang thang trên mạng tìm được tool của bác này, em xài luôn khoảng tằm 800-1Mb cho mimax, giờ thì ngại chụp hình màn hình cho xem, ai gặp như vậy có thể tải về, làm như sau

B1. Thoát biểu tượng Dcom

B2. Kết nối bằng biểu tượng mạng ở góc màn hình(chắc ai cũng biết).

B3. mở phần mềm, bấm vào nút "open BW". Thưởng thức mạng tuyệt vời.

Link đây......

quanchua9x

Nó fix rồi thì thành công = niềm tin nhé bạn Nếu điều đó mình không biết thì up làm gì. Đã nói thì phải làm được, chưa làm đừng phán kiểu anh hùng.

nhokGa_loveGirl

Cái này mình dùng lâu rồi, chạy được.

--> Dòng máy mình là E173Eu-1, mua hồi 2009.

--> Nghe nói loại đó mua từ 2012 thì không hack được.

Miquel

bạn ơi nó yêu cầu nhập ổ COM, khi mình nhập nó báo errors tên cổng không thể được thiết lập trong khi cổng được mở

bạn ơi nó yêu cầu nhập ổ COM, khi mình nhập nó báo errors tên cổng không thể được thiết lập trong khi cổng được mở 1. Bạn cần tắt chương trình của viettel trước(nếu có mở) và thử lại.

2. Nếu như nó vẫn đòi port thì bạn vào Device Manager (bạn có thể click phải trên biểu tượng MyComputer hay vào Control Panel --> Chọn mục Device Manager ).

--> Trong cửa sổ Device Manager -->tìm đến mục Ports(COM & LPT) --> Sẽ có một danh sách các port tại đó --> Cái bạn cần là port Mobile Connect...

hermes123

Re: [Share] Tool Hack Băng Thông Dcom Mimax Viettel Tháng 11/201

co thay j down dau.du me du dk ca buoj troj.cho ma thjek

tctuvan

Re: [Share] Tool Hack Băng Thông Dcom Mimax Viettel Tháng 11/201

Tổng hợp cách hack băng thông viewtopic.php?f=131&t=102779
Nếu ai còn có thể đăng ký tối đa được thì mới có thể áp dụng. Còn không thì chịu

Các chủ đề có liên quan khác