zjalan9

Tải file trên Google Drive về máy với IDM

Tình hình là mình có up một số file lên Drive nhưng mà khi ấn tải về thì nó ra giao diện của GDoc, nhấn tải thì không thể tải được bằng IDM mà chỉ tải được bằng trình duyệt (mặc dù đã lấy link down từ trình duyệt dán vào IDM, tên file đặt đúng định dạng luôn).Có bạn nào biết cách không chỉ cho mình với. Xin Thank trước.

Rylan

Tải bằng trình duyệt FireFox là được.

Mình thấy muốn tải video trên trang này thì nên xài firefox. Khi đó IDM tự bắt link và hiện panel Download cho mình tải luôn. Còn Chrome thì không

caukia2tek

Theo mình thì bạn nên xài Firefox, IDM sẽ tự động bắt link down ngay, bất cứ file nào cũng bắt được. Chrome thì ko

IDM với chrome kết hợp với nhau có vẻ khó khăn quá nhỉ. Mình thì vẫn trung thành với a firefox ^^

Hướng đẫn tải = IDM trên Google Drive (Google Chrome) vào đây nè

Niallan

Hướng đẫn tải = IDM trên Google Drive (Google Chrome) vào đây nè Với chrome mới hiện nay -v28 thì đã không còn thực hiện được nữa rồi...

vunguyen_blog

IDM với Chrome tương thích không bằng tương thích FF nên mới khó down ở 1 số host, mặc dù đã có extension IDM rồi nhưng không hiểu sao vẫn k thể bằng IDM trên FF

smile_trangau

Bạn tải về bằng chrome rồi stop và copy cái link đang tải add vào idm thử coi được ko...

Windsor

sao không thấy mấy pro xử lý zụ này nhỉ cái nào k thử được bằng chrome bạn cop link qua IE là được ngay ^_^

Bedford

bạn dùng trình duyệt Internet Explorer là tải được bằng idm ngay mình vừa tải ngày 06-11-2013 vẫn ok. còn thử chrome, firefox, crom loay hoay mãi vẫn không tải được bằng idm trên google driver

Các chủ đề có liên quan khác