bamboo_2611

[url=http://upanh.com/view/?id=6rie9b7a3ho][/url] [url=http://upanh.com/view/?id=dri1fb2a6hx][/url]

Brodi

mình thấy tốt nhất nên cài lại windows hay ghost thì sạch hơn ak, rất nhiều thứ không cần thiết

Bạn cài windows sạch đi nha, đừng có ghost không lại thêm cả tá phần mềm lung tung ráng chịu. CÀi xong thì cài driver theo main, theo VGA. Xong thì cài thêm java, flash, Chrome, IDM, Office, PDF, VLC là đủ xài nhé

manhtu.info

như này đích thị là bạn dùng ghost ...cài windows thôi ghost linh tinh mà chưa chắc bản ghost ấy sạch....sau khi cài windows xong bạn tạo luôn 1 bản ghost ngay trên máy bạn cái lúc mới cài windows xong..sau này chỉ việc dựa vào nó

nhukong

Èo, chắc không phải bản ghost đâu, ghost nào lại có nhiều chương trình hệ thống đến thế. Đích thị là máy tính cty rồi Nếu lấy bản ghost của Anh em VNZ có thể sẽ ảnh hưởng đến công việc của bạn (nếu đúng )Mình thấy có nhiều chương trình trong đó trùng lặp chức năng, có thể gỡ bỏ một số cho nhẹ :

1. Trình duyệt: để lại hay google chrome, hay ff, hay gỡ cả 2 nếu bạn là tín đồ trung thành của IE.

2. Trình xem video: hay K-life hay VLC

3. Nokia suite nếu bạn không dùng.

4. Microsoft Siverlight cũng không cần thiết.

5. Gỡ luôn thằng Adobe read đi, cả 100mb và nặng trong khi thằng Foxit chỉ vài MB thôi.

6. Nero luôn nếu bạn không dùng.

7. Nếu bạn không down video hay nhạc từ bạn trung quốc thì gỡ luôn thằng 迅雷看看插放器

8. Nếu là máy cty thì gỡ luôn thằng cfos speed luôn đi bạn, không có tác dụng đâu.

Barnhardo

Thank tất cả các bác, mình học tiếng hoa nên có phần mềm 迅雷看看插放器 ý mà. mấy cái phần MXSML gỡ đi 1 cái được không, còn mấy cái microsoft visua nữa các bác, gỡ cái nào được

Daunte

Thank tất cả các bác, mình học tiếng hoa nên có phần mềm 迅雷看看插放器 ý mà. mấy cái phần MXSML gỡ đi 1 cái được không, còn mấy cái microsoft visua nữa các bác, gỡ cái nào được MSXML,Microsoft visual,net framework là mấy cái cần cho hệ thống máy để cài đặt chạy chương trình,k nên xoá nhé bạn,xoá mấy thằng như Adobe,cfos,VLC là ổn r`

vip_boy_bk

mình góp ý với bạn là nên hạn chế dùng soft cài đặt ... cái nào dùng Portable dc thì dùng luôn, không phải lăn tăn j cả ... lí do tại sao thì bác tham khảo ở đây

Jock

sao có cả phần mềm gì mà tiếng TQ nữa vậy bạn , bạn nên cài lại windows cho sạch

Garmann

sao có cả phần mềm gì mà tiếng TQ nữa vậy bạn , bạn nên cài lại windows cho sạch mình học tiếng trung nên cài nó để xem phim. thế thì đành phải cài lại windows thôi. thank tất cả các bác

Các chủ đề có liên quan khác