duongvq2003

trình bày nguyên lý bảng tham số điều khiển. nêu rõ vai trò ý nghĩa của nguyên lý này trong các giai đoạn xây dựng và hoạt động của hệ thống. điều gì sẽ xảy ra khi nguyên lý này bị vi phạm?

cho các ví dụ minh họa trong windows

thanks

trong máy mình vẫn còn giáo trình cô giáo cho.Nhưng học lâu rồi nên chẳng nhớ gì.bạn tải về mà đọc nhé

vipmoon24

chào a. em cũng đang cần cái này..btap lớn khó thế

bạn cũng học ở đại học mở ak

duongtieumoc

Mình vừa thử xong link mới up vẫn còn dùng được với điều kiên chuột phải vào link chọn coppy địa chỉ rồi dán vào thanh địa chỉ của trình duyệt web

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T cho em xin link tải tài liệu Kiểu người cô đơn, Nguyễn Ngọc Tư ạ Khởi đầu 1
N cho e xin tài liệu với ạ Sinh viên chia sẻ 1
C Xin quý hội cho tôi hỏi điều 7 Thông báo hành nghề năm 2012 của Bộ tài chính có thông báo "7. Để ổn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin Quý Hội cho biết hiện nay có yêu cầu bắt buộc phải soát xét báo cáo tài chính quý 3 năm 2009 của Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Xin cho hỏi khi đánh giá tỷ giá cuối năm của các tài khoản có gốc ngoại tệ theo Thông tư số 77/1998/ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội cho tôi biết: Doanh nghiệp có các tài khoản có số dư gốc ngoại tệ là JPY hay EUR thì cuố Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Lời khuyên đối với đơn xin việc cho vị trí chuyên viên tài chính Mẹo vặt cuộc sống 0
S Xin cho em hỏi:CTY TNHH thành lập chỉ mới 6 tháng có lập báo cáo tài chính cuói năm cho chi cục thuế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
A Xin hỏi các bạn cách làm báo cáo tài chính năm cho công ty mới thành lập Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3

Các chủ đề có liên quan khác