lovebus_vn

không phải xoắn đòi kên nó đi. Hơi đâu mà đi kiện 600k của bác làm gf nó dọa cho bác sợ té đái phải đóng cho nó thôi. Chuyển chỗ khác ngu gì mà đóng. Đòi nhiều chầy bủ rùi chán nó thôi. Chỗ em mấy thằng xù tiền trả sau viettel rồi có thằng 4triệu, có thằng 2tr, nó bảo sẽ nhờ pháp luật, Nhưng giờ 2 năm rùi có thấy nó đòi gì nữa đậu. Mỗi tội mất sim không làm lại được, n bắt trả hết tiền rùi mới được đăng kí mạng của nó

demlanhbang_91

fpt hồi xưa có chiêu làm hợp đồng nếu như không đóng tiền mạng bị cắt vẫn tính tiền trong vong 12 tháng kể từ ngày lặp mạng thôi nếu như qua 12 tháng rồi thì thôi không vấn đề gì chứ nếu mắt 2 tháng rồi nghĩ tức còn 10 tháng thì có nguy cơ đấy vì bạn kí hợp đồng rồi

mình thấy vấn đề là bạn nên đóng bởi vì đứa nt cho bạn sẽ bị trừ lương vì không thu được tiền cơm gạo của người khác đó bạn

dauanvietgroup

1. Có 600k mà đòi kiện. Phạt tù từ 2tr trở lên nhé. Nội nó làm đơn này kia cũng hết 600K rồi

2. Cái modem mà có luôn GPS luôn á. Thế thì cái nokia 1208 có luôn 4G cơ đó.

=> Chả có gì phải sợ. Cứ quỵt đi, khi nó kêu lên đồn thì nói bận quá nên không trả kịp, trả xong là đi về. Khả năng nó đi kiện là 0,01% nhé. Nếu cty của nó rãnh không việc làm 300 ngàn là đủ khởi tố chiếm đoạt tài sản rồi bạn nhé!

Còn về cái modem, FPT quản lý thuê bao, và kết nối từ modem thông qua địa chỉ MAC của modem đó, vậy nên nếu có "chôm", mà lại tiếp tục sử dụng mạng FPT, trên tổng đài có thể tra về thông tin địa chỉ MAC là biết ngay thôi bạn ạ

nó hù thôi ah ,mình xù mấy cái hợp đồng rồi ah ,nó kiện ra tòa cũng tốn kém nhiều hơn mấy trăm ,thời gian rồi cũng hết điện thôi ah

Các chủ đề có liên quan khác