chjl0ve_kaiz

Chào các bạn em xin đưa ra vấn đề thảo luận với những ai đang dùng gcafe .Bình thường với phần mềm quản lý khác thì có phần xoá nhật ký web ngay trên máy server ,nhưng gcafe lại không tích hơp vậy ta làm thủ công vậy .Đầu tiền các bạn vào thự mục đã cài đặt phần mềm tính tiền gcafe ,đường dẫn mặc định trên máy chủ thường là :\Datagarena\PMTT\SQL\GBillingServer\Database , các bạn xoá file webhistory.gbsdat là máy chủ không lưu nhật ký máy con nữa .hj hj ,ai trên diễn đàn làm VB quen thì viết cho anh em vài dòng lệnh đỡ mất công xoá tay

xoá nhat ky web de tranh bên thong tin à bạn .. mình thấy vân còn lịch sử giao dich mà vân hiên thoi gian đó thôi..g+ quản lý rất chặt khó mà gian lạn dc ..các phần mềm khác thi đơn giản chi việc chỉnh thời gian của máy tính tiền là xong nhung g+ lai khoá cả chuc nang chinh thoi gian bang time.exe ma minh không lam sao vào khung chinh thoi gian cua pc dc bác nào có cach nao chỉnh dc ngay giờ trên may tinh tiền g+ không chi em voi

Armen

để chỉnh giờ máy chủ có rất nhiều cách ! gợi ý cho bạn là chắc chắn được . vì mình không muốn phá phần mềm của ai , nên không tiện hỗ trợ bạn ^^! chúc thành công nhá

Các chủ đề có liên quan khác