Không biết máy bị lỗi gì mà khi download bằng Mediafire nút down luôn bị quảng cáo chặn mất. Quảng cáo chỉ xuất hiện sau khi PREPARING DOWNLOAD chuyển thành DOWNLOAD. Giúp me!!!!!!

Link:

Haha, hôm trước cũng vừa download tài liệu cho 1 chị trong công ty trên Mediafire và hậu quả là mình phải về máy của mình tải xuống rối email cho ngươi ta, nhưng mà mở bằng Firefox, không ngờ Chrome cũng dính à. Cái vụ này có lẽ chủ thớt nên cài mấy cái Extension ngăn chặn quảng cáo thì hơn. Mình không biết sao chứ máy bàn và Laptop của mình chưa bao giờ gặp vụ này

tungshooter

Bạn kéo thanh dọc xuống hay click vô vái dấu nhân bên góc phải popup hay click vô quảng cáo cho nó hết đi.

Và cũng có thể cào tiện ích chặn quảng cáo đi.

sacdep1000can

Link của bạn die rùi. Mà mình cũng hay down mf, chả bao h bị thế dù k cài addon block quảng cáo nào. t toàn cài luôn cái adblock. Load nhanh hơn. Hồi trước ấn down nó bung ra 3 4 cái popup @@

Adblock cho FF hay Chrome tuỳ bạn dùng cái nào. công nhận bạn giỏi khi dùng máy tính mà để quảng cáo, mình trang nào mà nhiều quảng cáo add ons không chặn được thì cho ngỉ không bao giờ vào trang đó

mình thây bạn nên xem lại tool chorme . có cái nào không thích thì xóa nó đi, cái công cụ trong chorme nhiều quá. có cả quảng cáo trong đó

Các chủ đề có liên quan khác