do.tuan79

Chào các pác, hnai em có 1 vấn đề muốn thỉnh giáo các pác ạ. EM xài dịch vụ vừa mạng vừa tv của thím fpt cũng 2 năm mí zòi, nhưng modem nhà em bỗng dưng đèn internet nó không sáng, gọi lên hỗ trợ thì mí thím ấy nói đường truyền vẫn bình thường. Bên đó cho mí zai kĩ thuật viên xuống xem và fán cho em 1 câu "modem đã hư" và kiu em thay cái khác 605k em nhìn cái giá là em hết hồn, em mới tò mò lên mạng bằng dt và xem giá cái modem i xì chỉ có 380k. Thía là em hốt *** về kiu mí thím xuống chỉnh lại cái mac zí ip cho em thì mạng vào được nhưng kênh truyền hình là không dc. Mí thím ấy nói với em là modem của fpt đã nâng cấp truyền hình sẵn bên trong còn cái bên ngoài thì không. Vậy cho em hỏi 1 cái, vậy mí lênh dịch vụ khác của tv như phim truyện, hài kịch....nó có update thường xuyên lên phim mới như modem của mí thím ấy không ạ. Em gà mí nì và không biết mình có bị gài hàng ko, mong các pác chỉ giáo, Thank ạ

ljnhkute162

Muốn biết chính xác ban cứ ra CN cua FPT là 9 xác. Mấy thím Kt xuo'ng sửa không biét giá đâu. khi di mang cmnd cua chu HD, HD nếu co` + thiết bị ra CN cho no coi nếu đôi haot mua moi biet dâu co uu dai cho KH cua FPT

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác