tranmaluc78

Mình bị lỗi này mà mình cài lại win....ghost cả máy mà load game lần đầu vào được,lần 2 là bị như thế này ngay

Pro nào giúp mình với.....hixhix

Karoly

Bạn thử cài các bộ vc++ từ 2k5 đến 2k8, nếu vẫn lỗi thì thử thêm bộ .Net

Vandenberg

Bạn gõ phím Windows (cửa sổ) chọn Run: Gõ dxdiag vào và OK, đợi một tí tẹo sẽ hiện ra bảng DỉectX Diagnostic Tool: bạn chọn Dislay và xem phần Name xem tên card màn hình của bạn là gì (Ví dụ của tui là Intel(R) 82845G/GL/GE/PE/GV ) Nếu như không hiển thị lên tên của Card màn hình thì bạn sử dụng đĩa Main Boad (có kèm theo khi mua máy) để cài đặt nhé!

hay xem clip hướng dẫn Fix lỗi

kao_ghet_maj01

Bạn thử cài các bộ vc++ từ 2k5 đến 2k8, nếu vẫn lỗi thì thử thêm bộ .Net mjnh tải và xoá cái cũ đi r...vẫn k được bạn ah

Chắc lỗi C++ rồi bạn gỡ sạch bản bị lỗi đó ra và cài lại, cài đúng bản windows và 32 hay 64 mà bạn đang dùng nhé.

Microsoft Visual C++ runtime

vcredist 2010

vcredist 2008 SP1

vcredist 2005 SP1

Bạn cài lần lượt từ 2005 - 2010

muathuvang.love

Cả web không ai giúp được mình ah..hix hix Trước mình gặp lỗi này sủa mãi không được sau đó dùng phần mềm diệt virut Avria Free quét sạch ổ C , D, E ... sau đó gost lại máy load Game không bị lỗi nữa ( không nhớ chính xác lắm hình như là bị con vi rut đa cấu hình )

Bạn thử làm theo cách cua mình xem có thể bạn bị nhiễm virut ổ C,D,E bạn,

Chúc bạn thành công

Trước mình gặp lỗi này sủa mãi không được sau đó dùng phần mềm diệt virut Avria Free quét sạch ổ C , D, E ... sau đó gost lại máy load Game không bị lỗi nữa ( không nhớ chính xác lắm hình như là bị con vi rut đa cấu hình )

Bạn thử làm theo cách cua mình xem có thể bạn bị nhiễm virut ổ C,D,E bạn,

Chúc bạn thành công mình cài lại windows mà vẫn bị thế bạn ah

betty_nguyen

Chắc lỗi C++ rồi bạn gỡ sạch bản bị lỗi đó ra và cài lại, cài đúng bản windows và 32 hay 64 mà bạn đang dùng nhé.

Microsoft Visual C++ runtime

vcredist 2010

vcredist 2008 SP1

vcredist 2005 SP1

Bạn cài lần lượt từ 2005 - 2010 mình đã xóa vài tải lại rồi vẫn không hiệu quả...hic

Các chủ đề có liên quan khác