Gwydre

mình dùng k45A vx185. laptop của mình bị loạn phím, mình mang ra asus bảo hành ở thái hà,lúc lấy máy r ktra thì nó ntn .mình hỏi sao bây h nó lại bắt nhập pass thế này thì mấy cô ấy bảo mấy cô ấy chỉ thay phím chứ không làm gì liên quan đến phần mềm của laptop và không để ý gì đến mình nữa :sosad: !! có ai bị như này bao h chưa ạ?

ai biết không giúp mình với

nabela328

Up hình lại đi! Nhưng bạn đừng lo lắng, nếu gặp vấn đề về pass windows 7 windows xp thì không sao. Còn windows 8 thì chỉ có acount Microsoft mới rỡ được. Cái này là phần mềm thôi, quan trọng là phím hết khùng chưa.

Về pass thì bạn tham khảo ở đây!

Tình hình là mình đã nhận được 4 máy toán loạn phím hay die phim. Cái đặc biệt là ở chỗ máy toàn cấu hình core i3 đổ lên. Khó hiểu thật. Chủ máy sài rất kỹ là đằng khác. Trong đó có thằng bạn mình luôn sài cái tấm chống bụi mà bị chết 3 nút. . Anh em có kinh nghiệm chia sẽ mình với nhé

Eshkol

Up hình lại đi! Nhưng bạn đừng lo lắng, nếu gặp vấn đề về pass windows 7 windows xp thì không sao. Còn windows 8 thì chỉ có acount Microsoft mới rỡ được. Cái này là phần mềm thôi, quan trọng là phím hết khùng chưa.

Về pass thì bạn tham khảo ở đây!

Tình hình là mình đã nhận được 4 máy toán loạn phím hay die phim. Cái đặc biệt là ở chỗ máy toàn cấu hình core i3 đổ lên. Khó hiểu thật. Chủ máy sài rất kỹ là đằng khác. Trong đó có thằng bạn mình luôn sài cái tấm chống bụi mà bị chết 3 nút. . Anh em có kinh nghiệm chia sẽ mình với nhé hình nè bạn @@

nhuy201

mình không biết poss hihf ở vn zoom như nào nên dẫn link qua fb nhưng không được. có ai biết không giúp mình với. Thank mọi ng trước nhé

Number1_007

hình nè bạn @@ bạn mình ra bảo hành sửa lại phím nhưng lúc lên hình thì nó đòi pass ý. mình cũng gà mờ lắm nên không rõ

Coman

mình k43sd,tự nhiên nút esc, f1,f2,f3,f4,f5 ấn không dc. trong khi đó nhấn fn + f1, fn+ f2 vẫn dc.

toantink4

Chuẩn đoán, pass Bios, gõ pin trên main ra chừng 15 phut gắn lại okey. Bác chụp hình như vậy ông nội tui cũng không biết bác đang dùng cái gì

thằng nào nó cài pass bios cho bác rồi, bác thử gõ mấy pass đơn giản dạng 1; 2; 1234; ... xem, k thì làm như bác tieutamtk nói ở trên

Các chủ đề có liên quan khác