kazenka

Lúc em download thì hiện lên cái này, IDM bắt link được nhưng k có chỉ dung lượng bao nhiêu hết

mỗi lần khởi đọng máy thì lại hiện lên cái này

Mặc dù em gặp vấn đề vs IDM nhìu rồi - nhưng đều tìm được cách giải quyết được hết, nhưng lần này là bó tay luôn.

( Em đã tải lại IDM 4-5 lần rùi, lúc thì thử bản Cr-ack, lúc thì sửa file host, đều k được.

Đã kiểm tra firewall cho phép IDM rồi )

Mong các bạn giúp dùm, em Thank nhìu ạ!!!

Brighton

nếu bạn đang dung Avira thì bạn thử xoa noá thử xem, nếu bạn đang dùng thằng khác thì bạn có thể chuyển nghi vấn về IDM của bạn bị lổi, bạn dùng chương trình gì đó gở sạch IDM ra, lúc bắt đáu gở thìticj vao chổ gở complete luôn, không chọn default rồi làm như bình thương, down bạn IDM silent plus của của nls team về ^^ cài thui, chúc may mắn.

Brys

Bạn kiểm tra lại các phần mềm diệt virus, tường lửa của mt có chặn IDM ko. Nếu có thì gỡ IDM ra khỏi danh sách bị chặn

Lúc em download thì hiện lên cái này, IDM bắt link được nhưng k có chỉ dung lượng bao nhiêu hết

Mặc dù em gặp vấn đề vs IDM nhìu rồi - nhưng đều tìm được cách giải quyết được hết, nhưng lần này là bó tay luôn.

( Em đã tải lại IDM 4-5 lần rùi, lúc thì thử bản Cr-ack, lúc thì sửa file host, đều k được.

Mong các bạn giúp dùm, em Thank nhìu ạ!!! Bạn nên gỡ sạch IDM trong máy ra, hay kiểm tra trong mục option thẻ garela của idm có lưu phần trình duyệt bạn đang dùng không. Trong quá trình cái đặt lại idm mới tốt nhất bạn không nên sửa file host để tránh auto update. Với IDM bạn không cần cài tự động auto update đâu, vì mình dùng nhiều phiên bản IDM thấy nó không khác nhau mấy đâu, tốc dđộ down vẫn vậy thôi. Mình đang dùng bản 6.12 vẫn OK

nibduong

Lúc trước mình có dùng chương trình diệt virus nhưng nó chặn tùm lum nên mình xóa rồi

itzcat

Hình như bị tường lửa chặn kết nối internet, gỡ ra cài đặt lại xem.

nguyen_fastion

mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi đều k được ( gỡ hoàn toàn luôn ), vừa mới test thử bản silent vẫn k được luôn

Biết là bị tường lửa chặn nhưng k biết chỉnh chỗ nào

đã chỉnh thế này rồi mà vẫn k được

xay_za

nếu bạn đang dung Avira thì bạn thử xoa noá thử xem, nếu bạn đang dùng thằng khác thì bạn có thể chuyển nghi vấn về IDM của bạn bị lổi, bạn dùng chương trình gì đó gở sạch IDM ra, lúc bắt đáu gở thìticj vao chổ gở complete luôn, không chọn default rồi làm như bình thương, down bạn IDM silent plus của của nls team về ^^ cài thui, chúc may mắn. bác nói thế nào ấy chứ mình dùng AVIRA FREE với IDM 6.18 Silent từ trước đến h chưa bao h bị lỗi như thớt cả

nhok_xu_iu_anh

bạn thử kiểm tra xem thư mục mà bạn lưu file tải về của IDM có bị windows hay phần mềm diệt virut chặn "Permission" không..mình nghĩ là do lỗi này đây...

hien_dung

nếu lây Phần mềm nhé :

| | |

mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi đều k được ( gỡ hoàn toàn luôn ), vừa mới test thử bản silent vẫn k được luôn

Biết là bị tường lửa chặn nhưng k biết chỉnh chỗ nào

đã chỉnh thế này rồi mà vẫn k được Bạn đã bỏ check vào dòng Internet Download Manager rồi mà sao vẫn bị lạ nhỉ

juariaii

tốt nhất nên gỡ hết AV ra cho nhanh :v mình dùng máy tính trước giờ chả có cài cái AV nào thấy chẳng sao

Mong các bạn giúp dùm, em Thank nhìu ạ!!! Bạn trước hết phải gỡ b hoàn toàn IDM ra khỏi máy tính , phải thật sạch nha , vào trong regedit xóa hết những gì liên quan đến IDM , sao đó khỏi động lại máy để có hiệu lực, tiếp tục vào diễn đàn down IDM mói nhất về cài,và cuối cùng là bạn cho mình biết là bạn đang sài Phần mềm virut gì , nếu kapersky thì trong diễn đàn có cách khắc phục rồi, bạn tìm nha, còn avira thì bạn chỉ cần đưa IDM vào mục cho phép là ok thôi .

chúc bạn thành cconỏ hoàn toàn IDM ra khỏi máy tính , phải thật sạch nha , vào trong regedit sóa hết những gì liên quan đến IDM , sao đó khỏi động lại máy để có hiệu lực, tiếp tục vào diễn đàn down IDM mói nhất về cài,và cuối cùng là bạn cho mình biết là bạn đang sài Phần mềm virut gì , nếu kapersky thì trong diễn đàn có cách khắc phục rồi, bạn tìm nha, còn avira thì bạn chỉ cần đưa IDM vào mục cho phép là ok thôi .

chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác