Gofried

Làm theo mục #2 này là đx ý là mình allow rồi,mình mún lần sau vào web đó không bị hỏi nữa,trước mình thấy nó có cái bảng don't ask me again,jo chỉ có mỗi bảng allow hay no thôi

river_711

vào trang web nào cũng hiên cái lỗi này hết hay sao bạn hình như là trang hiỏi trang không hỏi thì phải

Bartlet

khi vào web thì nó xuất hiện thông báo như thế này:"This website is requesting access and control of the Java application above. Allow access only if you trust the web site and know that the application is intended to run on this site".Mỗi lần vào ó đều hỏi như thế,phải access thì nó mới nhận,có cách chỉnh nào mà lầ sau không xuất hiện cái bảng đó nữa ko?thanks

nguyen_manh_h

Nguyên nhân: Trang web này sử dụng mã JavaScript kết hợp với các ứng dụng Java. Thông báo này được hiển thị để thông báo cho bạn về những vấn đề bảo mật trong trang web.

Giải pháp:
Allow: Cho phép truy cập chỉ khi bạn tin tưởng trang web và biết rõ các ứng dụng được thiết kế để chạy trên trang web này.

Do Not Allow (recommended): Không cho phép truy cập(đề nghị): Ngăn chặn các trang web truy cập và chạy các ứng dụng Java để bảo đảm các biện pháp bảo mật cho hệ thống và các tập tin của bạn.

dongchoac_ch

Nguyên nhân: Trang web này sử dụng mã JavaScript kết hợp với các ứng dụng Java. Thông báo này được hiển thị để thông báo cho bạn về những vấn đề bảo mật trong trang web.

Giải pháp:
Allow: Cho phép truy cập chỉ khi bạn tin tưởng trang web và biết rõ các ứng dụng được thiết kế để chạy trên trang web này.

Do Not Allow (recommended): Không cho phép truy cập(đề nghị): Ngăn chặn các trang web truy cập và chạy các ứng dụng Java để bảo đảm các biện pháp bảo mật cho hệ thống và các tập tin của bạn. Làm theo mục #2 này là đx

Các chủ đề có liên quan khác