htdao_1204

Mình ở Đại Mỗ

Mới lắp mạng FPT mà mất mạng liên tục

Gọi mãi mà chả có khách gì

Ngồi mạng 1 lúc là chán

Có bác nào biết cách khắc phục không nhỉ

Thanks

nhoclovely03_1

Bạn gọi lên tổng đài nhờ hỗ trợ xem:

- Miền Bắc(04) 7300 2222

- Miền Nam(08) 7300 2222

Bạn nhờ kỹ thuật reset mạng nhà của bạn lại là OK!

sarsnoel1285_fx

Mạng chán quá

TReo liên tục đã xài vnpt thì phải chấp nhận ... 1 ngày mất mạng 2 3 lần là chuyện bt như cơm bữa

mà mỗi lần mất vài chục giây chơi game ức chế thật

trongthanh9285

đã xài vnpt thì phải chấp nhận ... 1 ngày mất mạng 2 3 lần là chuyện bt như cơm bữa

mà mỗi lần mất vài chục giây chơi game ức chế thật Bạn mannhuapvc nói là dùng mạng FPT chứ mắc mớ gì tới VNPT ở đây mà nói vậy
Mình ở Đại Mỗ

Mới lắp mạng FPT mà mất mạng liên tục

Gọi mãi mà chả có khách gì

Ngồi mạng 1 lúc là chán

Có bác nào biết cách khắc phục không nhỉ

Thanks

kemdau1410

Hihi, chào bạn...mình HCM - chợ Bà Chiểu cũng bị rứa...

Không thấy cải thiện tình hình dù xài gần 3 năm roài : FPT ..

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H THIẾT KỂ LẮP ĐẶT MẠNG LAN CHO MỘT CÔNG TY VỪA VÀ NHỎ Tài liệu chưa phân loại 0
N Mình vừa mới mua máy , lắp sim . Phần lưu số điện thoại trong danh bạ mình ko làm cách nào chuyển đổ Hỏi đáp về thiết bị di động 0
D Nguồn nhân lực cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa ở Việt Nam trong bối cảnh cuộc cách mạng công nghiệp 4.0 Quản trị Nhân lực 0
D Lựa chọn một hệ thống thương mại điện tử (TMĐT) đang hoạt động. Tìm và lập danh sách các hệ thống tương tự (hệ thống vừa lựa chọn) Thương Mại Điện Tử 0
D Hoàn thiện công tác kiểm tra thuế các doanh nghiệp vừa và nhỏ trên địa bàn thành phố Hạ Long Luận văn Kinh tế 0
D Khảo sát, thiết kế và xây dựng mạng lan trong công ty vừa và nhỏ Công nghệ thông tin 0
D Thực trạng áp dụng 5S tại các doanh nghiệp sản xuất công nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn thành phố Hà Khoa học kỹ thuật 0
D Áp dụng 5S tại các doanh nghiệp sản xuất nhỏ và vừa ở Việt Nam - Thực trạng và khuyến nghị Khoa học kỹ thuật 0
D Hiệu quả quản lý nguồn nhân lực trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ trong giai đoạn hiện nay Quản trị Nhân lực 0
D tư vấn cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ về điện toán đám mây và cách vận dụng nó hiệu quả Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác