Phillips

mình đã adblok và plus và ad muncher mà không chặn dc bật lên lúc nó không hiện quảng lúc lại hầu như hiện nhìu nhất kiểu tắt chương trình bywifi bật lại nó có quảng cáo có chữ thank you ở trên đây là hình cứ ai giùm chăn chiệt để và vĩnh để nó không nhảy quảng cao dc không

Donald

Lần sau bạn nên xem kỹ bài viết của mình nha có hướng dẫn cụ thể rồi đó

Tiện ích không thể thiếu cho người dùng google chrome:

nếu bạn dùng trình duyệt firefox thì cài thêm cái addon của firefox là : yes popup ,

còn đỗi với google chorme thì cài tiện ích Better Pop Up Blocker

thế là khi bật Bywifi Video Accelerator nó sẽ không tự nhảy tab khác nữa, yên tâm đã test .............. vì tớ cũng hay dùng Bywifi Video Accelerator để xem phim

pui_tei_pe281

Lần sau bạn nên xem kỹ bài viết của mình nha có hướng dẫn cụ thể rồi đó

Tiện ích không thể thiếu cho người dùng google chrome:

nếu bạn dùng trình duyệt firefox thì cài thêm cái addon của firefox là : yes popup ,

còn đỗi với google chorme thì cài tiện ích Better Pop Up Blocker

thế là khi bật Bywifi Video Accelerator nó sẽ không tự nhảy tab khác nữa, yên tâm đã test .............. vì tớ cũng hay dùng Bywifi Video Accelerator để xem phim Better Pop Up Blocker củng không ăn thua.

bebuongbinh26

Sao mình lam theo video hướng dẫn mà nó không load nhỉ tuy kko thấy load nhưng nó vẫn đang chạy đó. bạn vào ổ c, 2 thư mục bywifi sẽ thấy nó vẫn load. chạy củng khá ổn, nhất là với youtube.

Doggie

các bạn làm sao mà cái hình chữ thank you ấy là một trang lỗi không truy cập được là dùng ok, mình cũng có vài cahcs mà phải làm mỗi lần mở hơi khổ

Các chủ đề có liên quan khác