zownk_kenBiI

Account Temporarily Unavailable.

Tài khoản của bạn tạm thời không sử dụng được vì lỗi của website. Chúng tui đảm bảo chúng sẽ được sửa chữa trong thời gian sớm nhất. Vui lòng try again sau vài phút nữa.

cái này làm thế nào???

pe_matmotmi

Mình cũng bị thế này,đã thử mọi cách nhưng nó báo " Rất tiếc, chúng tui đã thử nhắn tin văn bản nhiều mã và chúng dường như đều thất bại. Vui lòng nhấp chuột vào đây để nhận trợ giúp"

Nói thì dễ nhưng thực chất làm thì lại khó, các bước này vốn là đường dẫn có sẵn không cần hướng dẫn, hiện tượng này cũng chẳng phải là bị khóa tạm thời mà gọi là hiện tượng '' Xác thực danh tính của bạn ''. tiếp theo là hiện tượng nghẽn mạng hay gì đó blah blah mà bạn nhập số điện thoại vào thì chờ cả mấy ngày cũng chưa có kết quả từ fb. Thân

rainbow_sunny

Ad ơi ! Nó kêu e xác nhận mã f, e làm đầy đũ các bước ! Tới lúc đợi nó nt code về dt thì không được . báo lỗi là ( Rất tiếc, chúng tui đã thử nhắn tin văn bản nhiều mã và chúng dường như đều thất bại. Vui lòng nhấp chuột vào đây để nhận trợ giúp. ) giờ em phải làm sao để mở lại dc tài khoản facebokk ? ai biết chĩ mình với ! Reply giùm mình w nha hay liên lạc qua số này dùm mình 01654475084

Arlen

ad ơi cho em hỏi, em có 1 tài khoản fb lúc đầu em đăng nhập bình thường, mấy bữa nay em đăng nhập nó kêu xác minh danh tính, mà xác minh thì nó không gủi về số đt cho em,giờ em phải làm sao, ai giúp em với vui lòng gọi cho em vào số 01226980282 hay email: [email protected]

Brannon

Tình hình là mình cũng vừa nghịch ngợm mấy cái ứng dụng funny ở FB, thế là nó block luôn. Mình cũng đã làm như bạn nói nhưng sao vẫn không được (đã thử cả số Viettel lẫn Vina ). đến bưoức nhập sđt thì nó hiện lên thông báo lỗi không thể gửi mã code, sim vina cũng thông báo như vậy (hình 4)

[url=http://free.ssc.vn/view-551a.jpg][/url]

[url=http://free.ssc.vn/view-292a.jpg][/url]

[url=http://free.ssc.vn/view-213a.jpg][/url]

[url=http://free.ssc.vn/view-544a.jpg][/url]

cun_xinh

Mình cũng bị thế này,đã thử mọi cách nhưng nó báo " Rất tiếc, chúng tui đã thử nhắn tin văn bản nhiều mã và chúng dường như đều thất bại. Vui lòng nhấp chuột vào đây để nhận trợ giúp" mình cũng bị như thế

trondoiyeuanh19

Cách này coi bộ không ổn mình xài viettel hôm bữa đợi lòi con mắt luôn nó không gửi mã xác nhận , nên dùng cách khôi phục bằng cách tag ảnh , do bạn bè ít nên tag chừng đúng 10 đứa nó cho log vào lại

nanalv_08

Mình cũng bị khóa tài khoản nhưng nó chỉ bắt xác nhận bằng hình ảnh của bạn bè thôi à....mà xác nhận hoài cũng không được, trong khi mình có nhớ hình ảnh của 3/5 lận...T.T

Tài khoản mình cũng bị tạm khóa, nó bắt xác nhận bằng cách trả lời câu hỏi bảo mật và ảnh bạn bè. Câu hỏi bảo mật thì khi đăng kí không có, ảnh bạn bè thì khoảng 400 lfm sao mà nhơ chính xác được. Bác nào có cách khắc phục không?

sao không mở đk vậy ai biết chỉ giùm mình cái
Ai giúp em với .

Tài khoản của bạn bị khóa tạm thời.

It looks like someone else may have accessed your account, so we've temporarily locked it to keep it safe. For your privacy, others cannot see your account while it is locked. To unlock your account, you may need to pass a security check.

Note that attempting to access someone else's account is a violation of Facebook's terms. It may also be illegal. If you are not Thành Nam, press Cancel.

Làm sao để mở được tài khoản hả m.n

Hamlyn

Your account has been temporarily locked because we have detected malicious software on your computer. Malware is malicious software that tries to access your personal information, slows your connection, and could cause other problems when you use Facebook. Your computer can become infected with malware when you click or share spammy links.

To get Giúp removing the malware, click Continue. Once the malware is removed, you can log in to your account.

ai biết cách mở chỉ giúp mình với nha sdt 0982614886 Thank rất nhiều ạ !

Seamus

Your account has been temporarily locked because we have detected malicious software on your computer. Malware is malicious software that tries to access your personal information, slows your connection, and could cause other problems when you use Facebook. Your computer can become infected with malware when you click or share spammy links.

To get Giúp removing the malware, click Continue. Once the malware is removed, you can log in to your account.

ai biết cách mở chỉ giúp mình với nha sdt 0982614886 Thank rất nhiều ạ !

Number1_007

xem ra ad bó tay rồi,mình lật cả 10 cái nhưng cái nào cũng hiện lên Learn more about Facebook's Security System hết ak.bựa cả mình

tài khoản của mình thì bị yêu cầu xác nhận mã code... sau khi nó send mã về mình nhập r gửi thì nó lại báo là URL lỗi :'(

~~> ai giúp được mình xin hậu tạ.. 01884417144 hay link:

haiyen_com

Mình mới làm fb, nhiều bạn muốn kb mình xác nhận rồi nó ra như thế như bạn hướng dẫn thì có thể 3ngày, 1 tuần hay vĩnh viễn hên xui nhở. hic, đành ngồi chờ thôi chứ biết sao bi giờ

Thank bạn nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Những giải pháp khắc phục bội chi ngân sách nhà nước Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
L Thực trạng và giải pháp để khắc phục tình trạng lạm phát ở nước ta hiện nay Luận văn Kinh tế 0
B Nguyên nhân và giải pháp khắc phục hiện tượng lạm phát ở Việt nam Luận văn Kinh tế 2
P Giải pháp khắc phục và thúc đẩy mối quan hệ con người trong điều kiện các doanh nghiệp Việt Nam hiện Luận văn Kinh tế 0
D Cơ sở lý luận và thực tiễn khắc phục án tồn đọng trong thi hành án dân sự ở Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
M Khắc phục hiện tượng trẻ chậm nói bằng việc tổ chức cho trẻ chơi với các loại thẻ tranh Tâm lý học đại cương 0
L Phân cấp quản lý tài chính nhằm khắc phục các rào cản thực hiện tự chủ trong đổi mới công nghệ của t Kinh tế quốc tế 0
C Giải pháp khắc phục những rào cản trong việc thực hiện chính sách xóa đói giảm nghèo trên địa bàn hu Luận văn Kinh tế 0
E Khắc phục biểu hiện suy thoái về tư tưởng chính trị của một bộ phận cán bộ, đảng viên ở Hà Tĩnh hiện Văn hóa, Xã hội 0
Z Nguyên nhân Lạm phát ở Việt Nam hiện nay và giải pháp khắc phục Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác