kemdau1410

Không có bác nào trả lời xem chạy thế nào nhỉ, tình hình các bạn dùng tool có vấn đề gì không?

Ives

xài okie đó nhưng hình bao lâu sẽ xóa vậy? Server free nên em cứ để đó cho mọi người xài thôi bác, xoá làm gì. Vấn đề là đến lúc nào còn xài được thôi. Tranh thủ lúc còn dùng được thì dùng.

Penn

Cái này chỉ lúc nào click vào link mới chụp chứ không chụp định kỳ hả bạn?

Evin

Cái này chỉ lúc nào click vào link mới chụp chứ không chụp định kỳ hả bạn? Đúng rồi bác, cái này chỉ chụp khi victim bấm nut play để chạy slide.

ptd_pah

Nhấn nút Play thì Chrome hỏi có cho phép trang web sử dụng máy ảnh và micro hông,chọn Yes thì mới chụp hình được.Cái này thì dụ được mấy nhỏ con gái không rành về máy tính

cuz_of_u000

Nhấn nút Play thì Chrome hỏi có cho phép trang web sử dụng máy ảnh và micro hông,chọn Yes thì mới chụp hình được.Cái này thì dụ được mấy nhỏ con gái không rành về máy tính Thế là do của bác đã update chrome mới rồi. Thường các victim gà sẽ rất ít khi update trình duyệt mới. Nhất là các chị em họ gà

Avrel

Cụ thể những bản chrome nào dính bug vậy bác Em không rõ lắm, hình như là các bản từ 26 trở về trược thì phải. Hiện em mới update lên bản 27 rồi.

Các chủ đề có liên quan khác