hoatuyet_love

Nghĩa là backup lại cái key

và file shield.dat phải không? bạn lưu lại file cần thiết up file đó cho mình test trên máy khác xem nhé.

thanks bạn trước Uh !

Theo mình thì khi kích hoạt nó lưu mã máy vào nên khí kích hoạt online thì chỉ nhận đúng máy của mình !

Mình đã test trên máy ảo !

Kích hoạt offline không được !

Nhưng khi mình cài lại windows máy thật thì kích hoạt được !

P/s : Có thể dùng notepad++ hay notepad của windows mở ra rồi search RM1014 nó sẽ có mã kích hoạt id

Guifford

vẫn dùng bình thường nhé bác, mình test trên máy ảo thấy ok nên cài qua máy thật dùng bình thường, activated,

mấy trang này thì có vẻ khác nhau, có trang này nữa , nó chỉ khác nhà phân phối và logo thôi, còn lại giống nhau hết về key activate, đều từ 1 công ty mẹ thôi

Note: key vẫn đang dùng được, và khuyên ai đã activated thì lưu lại file shield.dat để có khi cài lại máy có mà dùng nhé Sản phẩm này cùng key với Rollback rx nên khi cài vào rồi kích hoạt key vẫn thành công !

Ko có khả năng nào # đâu !

Mình cũng kích hoạt Rollback rx thành công đây ! các bạn nhanh tay vào Link trên caif bằng Key:

Product ID :

RM1014-673832-472570.

Mình vừa cài xong check thử nó báo: . Không biết có an toàn không??? Nó giống như nhân bản ấy !

Mình cũng thử cài windows và phục hồi offline lại được luôn !

Nếu lưu lại key và file sheld.dat Uh !

Theo mình thì khi kích hoạt nó lưu mã máy vào nên khí kích hoạt online thì chỉ nhận đúng máy của mình !

P/s : Có thể dùng notepad++ hay notepad của windows mở ra rồi search RM1014 nó sẽ có mã kích hoạt id update key .Thanks các bạn đã chia sẽ

yuna_ichi

Uh !

P/s : Có thể dùng notepad++ hay notepad của windows mở ra rồi search RM1014 nó sẽ có mã kích hoạt id bạn nói rỏ cách kích hoạt offline được không mình update lên #1.

vanphininh_88

Active ngay lúc cài luôn thì khởi động lại báo là key lỗi, sau khi khởi động lại thì có 15 ngày trial giống hunganh210 nói, sau đó mở Phần mềm lên chọn active online lại thì thành công

Active ngay lúc cài luôn thì khởi động lại báo là key lỗi, sau khi khởi động lại thì có 15 ngày trial giống hunganh210 nói, sau đó mở Phần mềm lên chọn active online lại thì thành công cái này do key còn sông mới active online được nhé,key die thì bó tay rùi.

đang tìm cách nào để active offline đó,nhưng mò chưa ra

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác