haru_moon

bật test mode nguy hiểm lắm, chờ Cr-ack mới thôi Bạn nói rõ hơn chút được không?

Bản 32-bit không có lẽ không cần Test Mode.

Bản 64-bit thì từ 3.70 đã không có Cr-ack, hay Patch.

magaret_d

Các Patch và Cr-ack trước đều phải bật Test Mode đó. Có một Patch cho bản 3.68, 3.70, 3.72 32-bit thì không phải bật Test Mode.

Nếu bạn dùng Windows 7 hay XP 32-bit thì bản 3.72 là quá ngon rồi, bạn có thể tải về theo link bên trên.

mình cũng chẳng ham hố gì đâu, khổ nỗi đang dùng windows 8 chỉ dùng dk bản 3.74 Các Patch và Cr-ack trước đều phải bật Test Mode đó. Có một Patch cho bản 3.68, 3.70, 3.72 32-bit thì không phải bật Test Mode.

Nếu bạn dùng Windows 7 hay XP 32-bit thì bản 3.72 là quá ngon rồi, bạn có thể tải về theo link bên trên.

tigontt2003

Tưởng bạn có cao kiến gì.

Dùng Windows 8 muốn dùng nhiều Sandbox thì hiện tại không có cách nào khác ngoài cách trên nhé. Mà chắc cũng chả có Patch cho bản 64-bit đâu, từ các phiên bản trước mỏi mắt tìm chả có.

yzury_yzory

Hình như bạn không đọc hướng dẫn thì phải, bật Test Mode nằm ngay ở bước 1 trong hướng dẫn.

Hay là bạn hỏi làm sao mở cmd?

Rê chuột xuống góc dưới bên trái, chuột phải, chọn Command Prompt Admin.

sr bạn tại mình hỏi không kỷ ý mình muốn hỏi là bật test mode trong Task Manager là ở chổ nào ấy.

mình mới làm quen nên gà bạn vui long chỉ cụ thẻ giúp mình nhe, Thank bạn nhiều

sr bạn tại mình hỏi không kỷ ý mình muốn hỏi là bật test mode trong Task Manager là ở chổ nào ấy.

mình mới làm quen nên gà bạn vui long chỉ cụ thẻ giúp mình nhe, Thank bạn nhiều Trên Windows 8 bạn làm như comment trước của mình. Còn trên Windows 7 và XP, bạn nhấp Start => Gõ cmd, và nhấp chuột phải vào nó chọn mở Run as administrator. Rồi copy dòng bật Test Mode dán vào và Enter.

Làm đôi lần là quen à.

abctrang_girl

mình mới làm quen nên gà bạn vui long chỉ cụ thẻ giúp mình nhe, Thank bạn nhiều Trên Windows 8 bạn làm như comment trước của mình. Còn trên Windows 7 và XP, bạn nhấp Start => Gõ cmd, và nhấp chuột phải vào nó chọn mở Run as administrator. Rồi copy dòng bật Test Mode dán vào và Enter.

Làm đôi lần là quen à.

Mở Task Manager thì bạn chuột phải vào cái thanh ngang có biểu tượng đồng hồ, pin, lá cờ, Internet, nút Start .... Bạn nhấp chuột phải vào chỗ trống trên thanh đó, và chọn Task Manager, rồi ở thẻ Processes, nhấp chuột phải vào Sandboxie Control và Sandboxie Service và chọn End Process.

sunkute

Trên Windows 8 bạn làm như comment trước của mình. Còn trên Windows 7 và XP, bạn nhấp Start => Gõ cmd, và nhấp chuột phải vào nó chọn mở Run as administrator. Rồi copy dòng bật Test Mode dán vào và Enter.

Làm đôi lần là quen à.

Mở Task Manager thì bạn chuột phải vào cái thanh ngang có biểu tượng đồng hồ, pin, lá cờ, Internet, nút Start .... Bạn nhấp chuột phải vào chỗ trống trên thanh đó, và chọn Task Manager, rồi ở thẻ Processes, nhấp chuột phải vào Sandboxie Control và Sandboxie Service và chọn End Process. Thank bạn đã chĩ giáo tận tình hii

lennguyentanlen

Trong windows 8 thì không cần bật Test Mode đâu. Chỉ cần bật: Disable driver signature enforcement là OK. Xem thêm làm thế nào bật Disable driver signature enforcement:

làm thế này lại bị mất Cr-ack windows hả bạn. có cách khắc phục không bạn?. khi mình Cr-ack windows lại thì lại mất sanboxie

Emory

huhu mình đã làm theo y như hướng dẩn mà khi nhấn vào [......] Syscode hiên ra là 00000000000 và không activice dc chủ thớt ơi

platinum_angel

huhu mình đã làm theo y như hướng dẩn mà khi nhấn vào [......] Syscode hiên ra là 00000000000 và không activice dc chủ thớt ơi Ủa, từ hôm giò vẫn chưa cài được à?

Bạn làm đúng như hướng dẫn nhé, có 6 bước, làm y như hướng dẫn bảo đảm thành công.

Hôm qua có TeamView hộ một bạn, bạn đó bỏ qua một bước nên cũng không Cr-ack được. Bạn làm đủ các bước nhé.

Nhớ là cài mặc định ở ổ C, cứ next next, chứ không đổi folder cài đặt sang ổ khác đâu nhé.

Mặc định của nó là:

C:\Program Files\Sandboxie

Bạn không lấy được Syscode có thể do:

1. Bạn chưa tắt Sandboxie trước khi Cr-ack. Chuột phải thanh Task Bar (Task Bar là cái thanh mà khi bạn mở một cửa sổ nào đó thì nó hiện ở đó, bạn nhấp thì nó mở lên Desktop, khi bạn thu nhở cử sổ đang mở trên Desktop thì nó lại thu về thanh Task Bar, chả biết nói thế nào cả nếu bạn không biết, đoại loại là đó là cái thanh nối từ nút Start bên góc dưới bên trái sang góc đồng hồ bên tay phải.) Chuột phải chỗ trống trên thanh Task Bar và chọn Task Manager.

hay đơn giản là nhấp tổ hợp phím: Ctrl + Shift + Delete, Task Manager sẽ hiện lên ngay nếu là XP và Windows 7, còn Windows 8 thì bạn nhấp Task Manager.

Nhấp thẻ Detail, rồi nhấp Description. Kéo xuống dưới, ở cột đó bạn thấy cái nào có chữ Sandboxie thì chuột phải và chọn End Process. Có 2 cái.

2. hay bạn chưa bật Test Mode.

3. hay bạn chưa nhấp Patch ở bước 2. Nhớ chạy file key chế độ Admin.

4. Windows của bạn 32-bit à, nếu bạn bỏ qua bước 3. thì giờ bạn làm cả bước 3. nhé. Dùng Sandboxie 3.54 dseo13b.

- Làm đúng như hướng dẫn trong Post 1 thì không có chuyện không Cr-ack được.

mình chỉ không biết là bật TEST MODE lên làm sao thôi còn mấy bước kia biết hết hà hix

mình có qay cái video nè bạn xem hộ nhe hii.

hok thi team wiem giúp mình cung dc nhe bạn hiii yahoo mình làm [email protected]

thanks bạn nhiêu

stoplove_over

Ủa, từ hôm giò vẫn chưa cài được à?

Bạn làm đúng như hướng dẫn nhé, có 6 bước, làm y như hướng dẫn bảo đảm thành công.

Hôm qua có TeamView hộ một bạn, bạn đó bỏ qua một bước nên cũng không Cr-ack được. Bạn làm đủ các bước nhé.

Nhớ là cài mặc định ở ổ C, cứ next next, chứ không đổi folder cài đặt sang ổ khác đâu nhé.

Mặc định của nó là:

C:\Program Files\Sandboxie

Bạn không lấy được Syscode có thể do:

1. Bạn chưa tắt Sandboxie trước khi Cr-ack. Chuột phải thanh Task Bar (Task Bar là cái thanh mà khi bạn mở một cửa sổ nào đó thì nó hiện ở đó, bạn nhấp thì nó mở lên Desktop, khi bạn thu nhở cử sổ đang mở trên Desktop thì nó lại thu về thanh Task Bar, chả biết nói thế nào cả nếu bạn không biết, đoại loại là đó là cái thanh nối từ nút Start bên góc dưới bên trái sang góc đồng hồ bên tay phải.) Chuột phải chỗ trống trên thanh Task Bar và chọn Task Manager.

hay đơn giản là nhấp tổ hợp phím: Ctrl + Shift + Delete, Task Manager sẽ hiện lên ngay nếu là XP và Windows 7, còn Windows 8 thì bạn nhấp Task Manager.

Nhấp thẻ Detail, rồi nhấp Description. Kéo xuống dưới, ở cột đó bạn thấy cái nào có chữ Sandboxie thì chuột phải và chọn End Process. Có 2 cái.

2. hay bạn chưa bật Test Mode.

3. hay bạn chưa nhấp Patch ở bước 2. Nhớ chạy file key chế độ Admin.

4. Windows của bạn 32-bit à, nếu bạn bỏ qua bước 3. thì giờ bạn làm cả bước 3. nhé. Dùng Sandboxie 3.54 dseo13b.

- Làm đúng như hướng dẫn trong Post 1 thì không có chuyện không Cr-ack được. Bạn ơi mình đã làm dc rồi phải là hết các bước không bỏ bước nào được hết hii.

bây giờ thì mình đã hiểu bật TEST MODE là mở CMD chế độ admin.

Thank bạn ngàn lời Thank bạn hehe

Meldryk

mailware chết mía luôn. Lừa đảo à

Mailware cái tiên sư nhà chú!!

Anh mày đang dùng trên máy đây này.

Bạn ơi mình đã làm dc rồi phải là hết các bước không bỏ bước nào được hết hii.

bây giờ thì mình đã hiểu bật TEST MODE là mở CMD chế độ admin.

Thank bạn ngàn lời Thank bạn hehe
Được rồi chứ gì. Chúc mừng bạn!!

Các chủ đề có liên quan khác