chaoslegionlion

Mình vừa đăng kí và trúng thưởng giải dùng thử của razer boost và đã test thấy hay hơn bản bình thường nhiều

bản này cần acc thì bạn cứ đăng kí rồi đăng nhập là xong dùng cũng như gb3.5 thôi

namok20042005

lên trang chủ razer rồi vào mục đăng kí game booster chứ không đăng kí trên gamebooster được

tieuyentubaby

các bạn tải về, cài đặt xong thì xóa file RzCommon.dll, sau đó chạy chương trình báo lỗi thì chọn continue application 02 lần. Ok xử dụng thoải máy không cần login acc nữa. Chúc các bạn thành công.

các bạn tải về, cài đặt xong thì xóa file RzCommon.dll, sau đó chạy chương trình báo lỗi thì chọn continue application 02 lần. Ok xử dụng thoải máy không cần login acc nữa. Chúc các bạn thành công.

Sau này bạn làm Cr-acker luôn đi.

duongtieumoc

các bạn tải về, cài đặt xong thì xóa file RzCommon.dll, sau đó chạy chương trình báo lỗi thì chọn continue application 02 lần. Ok xử dụng thoải máy không cần login acc nữa. Chúc các bạn thành công. Thanks you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pi_bi

các bạn tải về, cài đặt xong thì xóa file RzCommon.dll, sau đó chạy chương trình báo lỗi thì chọn continue application 02 lần. Ok xử dụng thoải máy không cần login acc nữa. Chúc các bạn thành công. Dùng cái này khỏi phải đăng ký

phuc_nguyen

cái này không phải ai dăng kí cũng được

mình đăng kí = 3 mail nó gửi cho có 1 cái có link ( có khi link media cũng sắp toi)

Pat

Cho e hỏi máy e chơi fifa giật kinh khủng. Em dùng con Toshiba L740 Ram 2G. Mạng thì nhanh mà chơi chán lắm. Dùng cái này vào có chơi mượt hơn không vậy. E sợ máy đã cùi rồi cài thêm vào lại nặng nữa .??

dhuong21

các bạn tải về, cài đặt xong thì xóa file RzCommon.dll, sau đó chạy chương trình báo lỗi thì chọn continue application 02 lần. Ok xử dụng thoải máy không cần login acc nữa. Chúc các bạn thành công. thank nhé, bạn là Cr-acker hả

Celsus

Đang kiếm link down mà không thấy ... Tks bạn, mình cũng đăng ký rồi mà lười check mail

AH_HA

Cho e hỏi máy e chơi fifa giật kinh khủng. Em dùng con Toshiba L740 Ram 2G. Mạng thì nhanh mà chơi chán lắm. Dùng cái này vào có chơi mượt hơn không vậy. E sợ máy đã cùi rồi cài thêm vào lại nặng nữa .?? Do cấu hình máy bạn yếu đấy, nếu yếu quá mà có xài Gamebooster cũng chẳng lên mấy đâu card có phải là HD graphic không nhỉ ?

Các chủ đề có liên quan khác