aveenoq1

OnekeyGhost YmlF này tương thích với tất cả Windows, cả 32 và 64 bit, tạo Ghost trong windows, tạo menu khởi động và bung Ghost khi khởi động máy, up cho ace nào cần.

vì là hàng Tàu nên không dịch hết 100% được

link down: hay

Và đây là phiên bản mới nhất: 8.1.1.930 (30/9/2013)

so với bản 8.1.0.314 thì bản này đã:

- fix 1 số lỗi không tương thích với windows 8 (32 và 64).

- fix lỗi không tương thích với 1 số mainboard mới.

- hỗ trợ UEFI.

Cũng như bản trên, bản này chỉ rặt tiếng Tàu, nên chỉ Việt hóa được 90 %, chủ yếu là giao diện chính

Nếu các hộp thoại con (là hộp thoại yêu cầu xác nhận) hiện tiếng Tàu, các bạn chỉ cần hiểu button trái là "Đồng ý", button phải là "Hủy bỏ".

Link tải: hay

các bạn có thể cập nhật liên tục bản mới nhất tiếng Tàu tại:

Xem thêm:

Skeggr

Sao bản Việt hóa này up lên Virutotal có nhiều AV phát hiện mã độc nhỉ?

champagne_novel

Sao bản Việt hóa này up lên Virutotal có nhiều AV phát hiện mã độc nhỉ? Lúc nào cũng VR total . Máy mình có gì đâu mà sợ đánh cắp nhỉ

Karlens

Lúc nào cũng VR total . Máy mình có gì đâu mà sợ đánh cắp nhỉ Đánh cắp là một chuyện, ảnh hưởng hệ thống là chuyện khác ku PQS à.

shock_girl610

Đánh cắp là một chuyện, ảnh hưởng hệ thống là chuyện khác ku PQS à. Thế cài Windows cho lành

hakusho2512

Thế cài Windows cho lành Cài gì cái này dùng để ghost mà. Sao bản tiếng Eng lại ít thấy có mã độc nhỉ?

Cài gì cái này dùng để ghost mà. Sao bản tiếng Eng lại ít thấy có mã độc nhỉ? Vậy bản tiếng việt có nhiều mã độc hơn hả anh , vì em cũng hay dùng bản tiếng anh và cũng có thấy gì đâu

huytu.nguyen

Vậy bản tiếng việt có nhiều mã độc hơn hả anh , vì em cũng hay dùng bản tiếng anh và cũng có thấy gì đâu Ừ.....mình không phải troll gì chủ thớt nhưng....

pe_bau

Vậy bản tiếng việt có nhiều mã độc hơn hả anh , vì em cũng hay dùng bản tiếng anh và cũng có thấy gì đâu Ừ.....mình không phải troll gì chủ thớt nhưng....

pure_love_2801

các ông anh cãi nhau quá

theo mình, bản việt hóa này bị báo có mã độc là do phần mềm virus nhận nhầm (còn hơn bỏ sót),mình xài KAV không thấy gì

vịmiaj, viẹt hóa làm gì cho mất chất

bản 7.3 này gốc là tiếng Tàu, bản 6.5 là tiếng Anh, mình chỉ rành tiếng Việt nên hoan hô chủ thớt, cố gắng nhé, mình là người VIỆT mà

nh0c_m1tu0t_94

vịmiaj, viẹt hóa làm gì cho mất chất Việt hoá dễ dùng hơn đấy chứ. Gốc của nó là tàu Khựa nha. :p

moody_babe

Dùng đĩa boot hay hơn chú ah, lỡ không vào được windows thì còn đĩa boot, chứ onekey thì chết

Các chủ đề có liên quan khác