Tặng các bạn phần mềm quản lý bán hàng hoàn toàn miễn phí đây, đây là phiên bản rút gọn, thích hợp với các cửa hàng kinh doanh quy mô nhỏ, hỗ trợ nhiều chức năng, quản lý chặt chẽ ngoài ra còn có bán theo mã vạch, xuất hóa đơn,…

các bạn vào Link này để download nhé:

Tên đăng nhập: vPOS

Mật khẩu: vss

Peregrine

ủa sao tớ tải về cài ra lại không chạy được

nó toàn báo lỗi chek gi đấy hay cloe thui

cần giúp đỡ

grchai1

Mình thấy phần mềm này cũng miễn phí nữa nè, mình đang dùng thấy tốt lắm. Ai cần thì vào tải về dùng thử nhá:

traichuavo_ndt

mật khẩu không đăng nhập được bạn ơi!

nó báo là "truy cập dữ liệu không thành công, vui lòng kiểm tra lại"

ninhhoa_83

Phần mềm của TNN của ok lắm nè cả nhà ơi! Nhấp vào đây để khám phá phần mềm hay click trực tiếp .

bt_long

Nhiều phần mềm quản lý miễn phí ghê nhỉ, để em tải về tham khảo nhé..

annhien0902

Phần mềm của TNN của ok lắm nè cả nhà ơi! Nhấp vào đây để khám phá phần mềm hay click trực tiếp . lừa đảo thế không biết...nhảy vô định down phần mềm về dùng ai ngờ bảo free bản quyền còn hàng tháng phải nộp 200k/ tháng tiền điện toán đám mây...như thế thì có phải là free hay là lừa người...thà mọi ng dùng cái này còn hơn tuy mình thấy chưa tiện ích lắm nhưng free thực sự

Khi chọn phần mềm bán hàng hãy chú ý tới chất lượng phần mềm, support. Khi các bạn gặp sự cố với dữ liệu của mình, sự cố với phần mềm thì các phiên bản Free, Cr-ack thì ai sẽ chịu trách nhiệm cho các bạn. Thân ái!

onelove_scupid

dùng phần mềm này nhỡ bị mất hết thông tin hay lỗi thì biết làm thế nào Có thêm 1 lựa chọn cho bạn nè, phần mềm bán hàng có lưu trữ tự động, có thể xuất các Danh mục sang EXCEL, lại được hỗ trợ kỹ thuật miễ phí qua mail, qua Yahoo, qua FaceBook . Bạn có thể Download về sử dụng nhé. Hiện đã có phiên bản miễn phí mãi mãi dành cho Doanh nghiệp nhỏ

tienvu2812

Phần mềm của bạn có đầy đủ tình năng và chi phí mềm như phần mềm này không?

vietboy_121186

là giải pháp an toàn trong mọi số liệu kế toán tài chình, và là công cụhỗ trợ chính xác, kịp thời các báo cáotheo yêu quản lý, ASG tư vấn hỗ trợ các phần mềm kế toán quản lý công ty:

-

-

-

-
Chi Tiết

0903 112 444

leopuzz

Phần mềm tại trang web " ketoanvat.com" này bảo hành như thế nào?

khi lỗi windows thì co phải setup lại k?

nếu setup lại có tốn phí không

mình cần nhu cầu đáp ứng cho các DN vừa và nhỏ thôi

chi phí có cao không?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và quản lý hồ sơ địa chính bằng công nghệ phần mềm ViLIS tại thị trấn Thắng – huyện Hiệp Hòa – tỉnh Bắc Giang Khoa học Tự nhiên 0
D Tiểu luận Phần mềm quản trị ngân hàng Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Đồ án nhập môn công nghệ phần mềm quản lý tuyển sinh Công nghệ thông tin 0
D Đặc tả usercase phần mềm Quản lý bán thuốc Công nghệ thông tin 0
D Tìm hiểu về giao thức quản lý mạng SNMP và thực hiện giám sát, quản trị mạng với phần mềm Solarwinds Orion Network Performance Monitor (NPM) Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng phần mềm quản lý bán hàng tại Công ty cổ phần tư vấn và phát triển giải pháp phần mềm Công nghệ thông tin 0
H Phần mềm quản lý SPA, Thẩm mỹ viện chuyên nghiệp miễn phí Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
C Phân tích thiết kế phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của bộ GTVT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác