Xin chào bác chủ thớt. Thank bác đã có có cả 1 kho font cho a/e, bác cho hỏi chút là: mình đang dùng font Copperplate Gothic Bold & Copperplate Gothic Light cho font chữ của THIEP CUOI, nhưng không gõ được TV. Bác có thể giúp mình được k? Mình down về nhưng đọc nd trong file excel thì chịu - không hiểu được.

Ngoài lề 1 chút, mình không tìm thấy nút thanks cho bài viết ở đâu cả! Giúp mình với!

Mình down về giải nén file rar đòi password. Chủ thớt cho cái pass với. Thanks

----> Đã tìm kỹ, hic, bác viết thế khó tìm quá

----> CHủ thớt nên cho pass vào thread chính, để những người sau không phải mò tìm và hỏi những câu ntn

ngucto

cho mình hỏi là Unikey không có bảng mã Ascii dậy làm sao gõ tiếng việt bằng cái font mã Ascii được vậy bạn, hay bảng mã Ascii không gõ được tiếng việt. Mong bạn giải đáp. thank bạn

nguyen200796

bạn nào có link font VnBangkok hok, cho mình với, ông Thầy mình ở Mỹ gửi tài liệu về nhưng mình tìm mãi không ra. mình đang rất cần nhưng tìm lòa mắt mà mãi hok ra loại font này. google cũng tìm không có. hix. cứu với AD ơi :'( Thank nhiều

duongkimthoa

Cho em hỏi phông Mistral và phông FreeStyle Script thì ứng với bộ mã nào ạ? Em không gõ chữ việt với hai phông này được

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ duongkimthoa:
Cho em hỏi phông Mistral và phông FreeStyle Script thì ứng với bộ mã nào ạ? Em không gõ chữ việt với hai phông này được

không gõ được tức là font đó không tương thích cho unicode. dùng font khác thôi

Các chủ đề có liên quan khác