Ail

HÌ, mình tìm ra cách khắc phục rồi, chọn template mong muốn r nhấn Themes=>Custumize current Theme, chọn lại font Open Sans Bold, GEntium Basic, Crimson text. là được

my_ngoc60

lúc cop Patch vào thư mục cài đặt Prezi là chỗ nào vậy? Ổ C mục Program Files à? mình cop vào không được, run thì nó báo phải cop ra chỗ the same directory that Prezi was installed ý

ko rõ lắm

rainbow_luving

lúc cop Patch vào thư mục cài đặt Prezi là chỗ nào vậy? Ổ C mục Program Files à? mình cop vào không được, run thì nó báo phải cop ra chỗ the same directory that Prezi was installed ý

ko rõ lắm C:\Program Files\Prezi Desktop 4\

vespa_co

mình cho patch vào thư mục rồi mà cài nó cứ hiện ra thông báo này

thiendia9000

mình cho patch vào thư mục rồi mà cài nó cứ hiện ra thông báo này
Bạn có dùng phiên bản 4.7.1 hay là vào trang chủ tải vậy

dung2420

mình cũng bị lỗi đó. Copy từ nguồn của bạn, bản 4.7.1 ah. Ban chỉ mình với. Thanks bạn.

Chào các bạn, mình cũng đang xài prezi desktop nhưng không gõ được tiếng Việt, có ai bị lỗi giống mình ko? ai biết cách khắc phục xin được chỉ giáo?

ho_chi_minh1890

Chào các bạn, mình cũng đang xài prezi desktop nhưng không gõ được tiếng Việt, có ai bị lỗi giống mình ko? ai biết cách khắc phục xin được chỉ giáo? Chọn lại font trong Prezi

the_lonelysheep

lên 4.7.3 thì không có được, patch không nhận được đường dẫn mặt dù đã đặt đúng thư mục Ý bạn là bạn cài bản 4.7.3 và dùng patch bản 4.7.1?

Các chủ đề có liên quan khác