Thanks bạn! cho mình xin cái Cr-ack bạn nhé !!! Không cần Cr-ack nhé bạn
bạn ơi sao tớ down đến link 25 thì nó cứ báo là sai mật khẩu vậy?

bạn nào có part 25 up lại lên cho mình với, tks nhìu nhá!! Tất cả các part đều download bình thường, bạn check lại nhé.

ai bít lỗi này khắc phục thế nào không giúp tớ với, khi tớ giải nén part1 xong ấn chọn part 2 thì bị thông báo lỗi ! C:\Users\Yen\Desktop\New folder\TELL.ME.MORE.v10.English.(10.Levels)__www.t ailieutienganh24h.blogspot.com.part02.rar: CRC failed in Tell_Me_More_V10_English_10_Levels_DVD_iSO_avaxhom e\Tell_Me_More_V10_English_10_Levels_DVD_iSO.iso. The file is corrupt

ai bít chỉ tớ với, Thank nhiều nha!!!

Kelyn

mình down 26 part về giải nén bằng winrar nhưng báo lỗi:

There is not enough space on the disk

write error: only NTFS file system supports files larger than 4GB

(trong khi ổ D mình cài CT còn dư tới 74GB)

ai pro giúp mình tý, đang cần học AV lắm

kiniem_12

mấy bác coi thử em bị cái j` đây vậy! hic. làm sao sửa lại được? cái phần mềm tell me more học tiếng Nhật cũng bị giống giống như vậy! hic!

thanks mấy bác nhiều

ảnh đây:

---------- Bài thêm lúc 11:34 ---------- Bài trước là lúc 11:38 ----------

mấy bác coi thử em bị cái j` đây vậy! hic. làm sao sửa lại được? cái phần mềm tell me more học tiếng Nhật cũng bị giống giống như vậy! hic!

thanks mấy bác nhiều

ảnh đây:

daomytriduc

mình down 26 part về giải nén bằng winrar nhưng báo lỗi:

There is not enough space on the disk

write error: only NTFS file system supports files larger than 4GB

(trong khi ổ D mình cài CT còn dư tới 74GB)

ai pro giúp mình tý, đang cần học AV lắm Đó là do ổ cứng của bạn đang định dạng FAT 32 nên chỉ hỗ trợ file nén hay file iso tối đa dưới 4GB, bạn chép hết dữ liệu qua phân vùng khác và format theo chuẩn NTFS là Ok thôi!

gau2dau

Cái này có cần Cr-ack không a, hay chạy lun trên ổ đĩa ảo mỗi lần chạy Tell Me More Không cần Cr-ack nhé, cứ cài ổ ảo mà sài thôi bạn nhé
Chào các sư phụ.Em cài xong,vào được phần điền User và Pass,sau đó ấn nút "V"(ok) chờ 1 lúc thì chương trình báo là"The lesson language or lessong family is not avaliable".HuHu.Bây giwow Lỗi này xảy ra do bạn đang cài 2 hay nhiều hơn các bản Tell Me More trên cùng 1 máy.Cách khắc phục là uninstall bản các bản Tell Me More cũ đi
thanks nhiều. Hãy tiếp tục phát huy nha. Thanks
Đó là do ổ cứng của bạn đang định dạng FAT 32 nên chỉ hỗ trợ file nén hay file iso tối đa dưới 4GB, bạn chép hết dữ liệu qua phân vùng khác và format theo chuẩn NTFS là Ok thôi! Chuẩn quá

Mình cũng bị lỗi như ảnh này, các bạn giúp mình với. Thanks in advance!

Link ảnh:

Will_Nevercry

Bạn ơi, mình down về rồi, chạy file iso. Nhưng sao không thấy có gì nhỉ? Làm thế nào bây giờ. Bạn nào biết hướng dẫn mình cài đặt với. Thanks!

---------- Bài thêm lúc 17:01 ---------- Bài trước là lúc 16:44 ----------

Hì. Sao 1 hồi mò mẫm, cuối cùng cũng tìm được cái file chạy chương trình. Thấy khác khác so vs bản ngày trước t cài. ^^

babexinh_89

ban oi sao lai de pass. ma pass la gi vay.ko cho sao ma down duoc???????? chỉ có pass unlock trên mediafire thôi và mình cũng ghi rõ ràng pass rồi ,bạn không chịu đọc kĩ gì cả

Pass : tailieutienganh24h

pink_happy85

Do bản v10 này có dung lượng khá lớn (5.3GB) vì thế anh em nào ngại download thì call 01294.078.689 gặp Đức nhé! Giá 60k. Phần mềm ghi trên đĩa KACHI-DVD9, đảm bảo chất lượng tốt, có hướng dẫn sử dụng. Giao hàng tận nhà.

Henrick

Do bản v10 này có dung lượng khá lớn (5.3GB) vì thế anh em nào ngại download thì call 01294.078.689 gặp Đức nhé! Giá 60k. Phần mềm ghi trên đĩa KACHI-DVD9, đảm bảo chất lượng tốt, có hướng dẫn sử dụng. Giao hàng tận nhà. 60k không ma nào mua đâu bro ạ. học cái này với đĩa của AJ nữa thì tuyệt

nhock_paper

bạn ơi pass giải nén là gì vậy mình dow về thấy có pass tìm trên bài bạn poss không thấy có

Anton

bạn ơi cho mình hỏi là minh down xong 26 phần về rồi mà giản nén không thành công? bạn cho mình biết là lỗi gì không! '' lúc giải nén hình như là nó chỉ chạy được part 1 rồi hiện ra 1 bảng lỗi ghi you need have the following volume to continue extraction'' . Bản chỉ giúp mình với ! Thanks

Theo mình nghĩ là do bạn không có micro. Do phần này bạn luyện Speaking mà. Đúng rồi, phần mềm Tell Me More luyện phát âm chuẩn nhất, nên khi học các bạn nên mua loại tai nghe có kèm theo mic để học nhé

Các chủ đề có liên quan khác