lamthikhanhly

TELL ME MORE ENGLISH v10 FULL DVD-ALL 17 GB

Link cực nhanh Fshare 4share MF...

1-Đầu tiên là bản TELL ME MORE v10 English (10 levels)

+ TELL ME MORE v10 English (10 levels) là công cụ hỗ trợ công nghệ học tiếng anh tốt nhất hiện nay trên thị trường .

Bao gồm cả công nghệ nhận dạng giọng đọc , cung cấp cho bạn phương pháp đọc phát âm tốt nhất .Bạn sẻ nhanh chóng cải thiện được kỹ năng đối thoại tiếng anh với các hình ảnh động minh họa.

+Điểm dễ nhận biết bản TELL ME MORE v10 English (10 levels) đầu tiên khi mới vào phần mềm chính là mục chia các cấp độ học làm : 1, 1+, 2, 2+, 3, 3+, 4, 4+, ... đến 10, 10+ .

+ Cung cấp cho bạn 1 kho bài tập trên 20.000 bài tập

Giúp bạn cải thiện các kỹ năng học tiếng anh : luyện nói , nghe , đọc và viết , ngữ pháp , từ vựng và cả hiểu biết nền văn hóa bản xứ . Học với nhiều cách đối thoại khác nhau , cách phát âm v.vvv

+ TELL ME MORE v10 English (10 levels) là công cụ hỗ trợ công nghệ học tiếng anh tốt nhất hiện nay trên thị trường .

Bao gồm cả công nghệ nhận dạng giọng đọc , cung cấp cho bạn phương pháp đọc phát âm tốt nhất .Bạn sẻ nhanh chóng cải thiện được kỹ năng đối thoại tiếng anh với các hình ảnh động minh họa.

+ TELL ME MORE v10 English (10 levels) cung cấp 20 giờ học với bài học hỗ trợ video

- Học về nhiều ngôn ngữ và văn hóa các nước khác nhau bằng video.

-Tell Me More được xếp hạng là phần mềm học tiếng Anh tốt nhất năm 2011

Mong tất cả mọi người hãy đọc kĩ bài viết và phần hướng dẫn cài đặt tránh những câu hỏi không đáng có.Những bạn không đọc kĩ cài bị lỗi mà hỏi là mình không trả lời đâu.Hướng dẫn cài đặt rất chi tiết từng bước một rất dễ hiểu tất đều có thể làm được không cần biết nhiều về máy tình.

Download: :clap:

MF :Lưu ý trước khi download các nên đăng nhập vào tài khoản MF của bạn rồi SAVE TO MY FILES sau đó mới download trực tiếp từ tài khoản của bạn như vậy tránh phải điền capcha và tránh cho tài khoản của bị XÓA ! Thanks ALL!

Tiếp theo là : Bộ FULL gồm có 7 đĩa DVD (11 GB ) theo danh mục:

Tell Me More English – Advanced ( 1.74 Gb )
Tell Me More English – Business ( 1.00 Gb )
Tell Me More English- Intelligent ( 1.37 Gb )
Tell Me More English- Intermediate ( 1.58 Gb )
Tell Me More English-Beginer ( 1.34 Gb )
Tell Me More English-Kid ( 1.36 Gb )
Tell Me More English-Performance ( 3.23 Gb )

Và link Download:

Quan trọng hướng dẫn cài đặt và sử dụng các bạn xem tại đây:
Code:

Download phần mềm tạo ổ đĩa ảo powerISO ở đây

Bài viết này hướng dẫn các bạn sau khi đã down xong 26 parts ở topic trên
các bạn dùng các phần mềm giải nén thông dụng như winrar hay 7zip để giải nén, khi đó bạn sẽ được file định dạng .iso.
Bây giờ sẽ đến phần cài đặt

Phần 1: Cài đặt PowerISO
B1: Mở file powerISO48.exe

B2: Kích đúp, xuất hiện hộp thoại “Do you want to …” chọn YES
Sau đó chọn Install

B3: Cài đặt sẽ tự động khởi chạy

B4: Chờ nó chạy xong rồi chọn NEXT

B5: Close để hoàn tất

B6: Máy sẽ hỏi có muốn khởi động lại không, chọn OK

B7: Lần đầu tiên mở chương trình powerISO nó sẽ bắt đăng ký

B8: Nhấn vào Enter registration code …

B9: Xuất hiện bảng đăng ký

B10: Điền theo mẫu sau:
User name: Admin
Registration code: VH1WJ-LGW6V-UYTAA-PL7BL-YG7VW

B11: Nhấn OK 2 lần để hoàn tất

Phần 2: Cài đặt Tell me more
B12: Sau khi cài thành công powerISO, mở icon trên Desktop ra, nhấn vào Open

B13: Tìm đường dẫn đến file "Tell_Me_More_V10_English_10_Levels_DVD_iSO.is o" chọn Open

B14: Sau đấy nhấn vào Extract (để giải nén)

B15: Chọn nơi xuất file (thư mục chứa những file sau khi giải nén)
Nhấn vào “…” rồi chọn thư mục

B16: Tốt nhất là cậu tạo 1 folder mới để tống nó vào nếu không sẽ rất lộn xộn

B17: Sau khi đã chọn được thư mục chứa, nhấn OK và đợi

B18: Quá trình này mất khoảng >10’

B19: Wow, giải nén xong

B20: Vào thư mục các bạn vừa chọn để chứa file giải nén ấy, mở AurLaunch

B21: Mở tiếp LaunchScreen.exe

B22: Tiến hành cài như 1 phần mềm bình thường,
click vào chữ Install

B23: NEXT

B24: Chọn Yes rồi lại NEXT

B25: NEXT

B26: Install

B27: Chờ 1 lát

B28: Cái gì đến cũng phải đến, OK để hoàn tất nào

Tạm thời tắt Tell Me More đã nhá, vì bây giờ có cố tình mở cũng không mở được đâu
Tạo ổ đĩa ảo nào

Vào lại chương trình powerISO, nhấn vào Mount, chọn Mount Image to ...

B29: Tìm đường dẫn đến file "Tell_Me_More_V10_English_10_Levels_DVD_iSO.is o", chọn Open

B30: Từ đây không cần quan tâm tới cái powerISO này nữa
Có thể tắt đi nếu ngứa mắt

B31: Ra Desktop mở icon của chương trình tell me more

B32: flash (1 trong những điều kiện để chạy được Tell Me More)

B33: Giao diện của chương trình, cùng tạo tài khoản để học nào

Nhớ là sau mỗi lần tắt máy hay các bạn dùng powerISO để mở file khác thì các bạn phải làm lại từ bước 28 … nhá

Lưu ý! Một số bạn cài bằng ổ ảo sau khi cài xong,nếu sau bạn dùng ổ ảo để chạy phần mềm khác thì khi muốn chạy Tell me more thì phải muont lại file iso ra ổ ảo rồi chạy biểu tượng trên Desktop là ok!

Link Torrent :

Link này hơi chậm bạn chịu khó vậy !

Dưới đây là V7-V8 bao gồm các bản sau :
Tell Me More English – Advanced

Tell Me More English – Business

Tell Me More English- Intermediate

Tell Me More English-Beginer

Code: ).torrent Seed/Leech:177/62

Còn đây V7 bao gồm 10 level :
Code: Seed/Leech:124/26

Bạn nào muốn download torrent thì chịu khó vào đây tìm nhé chú ý cái nào S/L thì down và nhớ để comment ở dưới xem nó có để PASS không lại mất công
http://forum.hdvnbits.org/tin-khoa-h...hat-58419.html
http://netforbeginners.about.com/od/...ent_search.htm

Cố kéo nhé bạn !

Hướng dẫn tải link torrent :

Bổ sung cho bạn nào lỡ down bản có 24 part trên fshare.vn hiện tại mình thấy part 24 đã được bỏ pass.Nếu ai còn thiếu thì vào down nhanh còn không down được có thể để lại tin nhắn trong hòm thư trên diễn đàn mình sẽ up lên MF cho các bạn.
Code: http://www.mediafire.com/download/167zr2noqi1e2vj/TELL.ME.MORE.v10.English.%2810.Levels%29__tailieutienganh24h.blogspot.com.part24.rar

Dành cho một số bạn bị lỗi như hình trên,Nó báo là có lỗi ở phần cứng Audio.

Lỗi này là do các bạn chưa cài đúng Driver Audio cho máy của mình, các bạn khắc phục bằng cách lên mạng download driver đúng dòng máy của mình thường thì là REALTEK sau đó cài lại là ok.Có nhiều bạn bị lỗi này đã khắc phục thành công.

Chúc các bạn học tập tốt và sớm có thể nói tiếng Anh như gió !

(Nguồn : Tổng hợp từ : haiphongit.com sinhvienit.net )

[HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi cấp độ 1 LINK_1DVD_4share.vn

Cho cái torrent đi bác ơi, đang kéo rớt mạng chắc tự sát

[HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi cấp độ 1 LINK_1DVD_4share.vn

trời nhiều thế này tải bjo mới xong.

Alano

Cho cái torrent đi bác ơi, đang kéo rớt mạng chắc tự sát Link này hơi chậm bạn chịu khó vậy !
Code: http://torrents.thepiratebay.se/5450397/TELL_ME_MORE_%5B22_CDs%5D%5BCN-DE-EN-FR-IT-JP-SP%5D.torrent Seed/Leech:24/16
Code: http://ca.isohunt.com/download/415392017 Seed/Leech:12/2

Dưới đây là V7-V8
Code: http://torrents.thepiratebay.se/5196712/Tell_Me_More_English_(English_learning_software).torrent Seed/Leech:177/62

Còn đây V7
Code: http://torrents.thepiratebay.se/6693585/Tell_Me_More_English_v.10_(All_10_LeveLs_Best_Language_LearNing.torrent Seed/Leech:124/26

Cố kéo nhé bạn !

chy_yeu

V7 : Cái này seed/leech cao nhất nên dùng cái này phải không chủ toppic .

hoahongcogai686

Cài đặt có cần Cr-ack không ? Thấy cái này cần mua bản quyền mà.

webbie_da_styl3

Cho mình hỏi bộ TELL ME MORE v10 English (10 levels) và bộ 7 DVD full (11GB) kia khác gì nhau

uyenphuong1505

V7 : Cái này seed/leech cao nhất nên dùng cái này phải không chủ toppic . Đúng rồi bạn ak!Nhưng link đó là bản phiên bản 7 cũ nếu muốn bản V10 thì chịu khó kéo link chậm thôi!Tùy bạn lựa chọn mình có ghi rõ phiên bản trong các link đó rồi ban xem lại nhé !

Goodluck!

Julia_Emely

Cài đặt có cần Cr-ack không ? Thấy cái này cần mua bản quyền mà. Bạn down về xem hướng dẫn cài đặt và sử dụng ở đây nhé :

Gow

Cho mình hỏi bộ TELL ME MORE v10 English (10 levels) và bộ 7 DVD full (11GB) kia khác gì nhau TELL ME MORE v10 English (10 levels):Cái này tổng hợp dùng cho nhiều đối tượng khác nhau có nhu cầu học TA dùng cho cuộc sống hằng ngày,cung cấp 20.000 bài tập, 20 giờ học với các bài tập video minh họa và chia làm 10 cấp độ từ cơ bản đến nâng cao.

Còn bộ 7 DVD full (11GB) : Dùng cho từng hóm đối tượng riêng biệt.

Theo mình bản TELL ME MORE v10 English (10 levels) thông dụng nhiều người dùng hơn,còn nếu mới học thì nên chọn bản Kid rồi Beginer.Vì mới học nên phải học như trẻ em Anh cũng như khi bé mình học tiếng mẹ đẻ vậy.Học chữ cái ->học ghép vần ->học đánh vần từng chữ rồi câu->.....>Cao thủ

Goodluck!

Bạn xem thêm tại đây nhé :

khanh_alexander

Thank anh da tong hop lai v10 em co roi nhung cai con lai thi chua co . dung la nhung thu minh can . Nap luon 15k vao ma download . Ông anh trường hàng xóm bách khoa thankkkkkkkkkkkkkkkk

panteupo001

thanks bác nhưng nặng vãi

Link này hơi chậm bạn chịu khó vậy !
Code: http://torrents.thepiratebay.se/5450397/TELL_ME_MORE_%5B22_CDs%5D%5BCN-DE-EN-FR-IT-JP-SP%5D.torrent Seed/Leech:24/16
Code: http://ca.isohunt.com/download/415392017 Seed/Leech:12/2

Dưới đây là V7-V8
Code: http://torrents.thepiratebay.se/5196712/Tell_Me_More_English_(English_learning_software).torrent Seed/Leech:177/62

Còn đây V7
Code: http://torrents.thepiratebay.se/6693585/Tell_Me_More_English_v.10_(All_10_LeveLs_Best_Language_LearNing.torrent Seed/Leech:124/26

Cố kéo nhé bạn ! torent de lam gi vay ban

nhiều quá, down từ từ

torrent là giao thức download ngang hàng, không phải download direct bình thường

Chủ tuop ơi cái Tell Me More English-Performance co iso1 và iso2 thì phải làm thế nào đây .???????????????????????????????????????

yennhu_02

chủ top ơi các Tell Me More English-Performance này có 2 file iso1 vad isò 2 khi cài đặt thì fai lam the nao vay

nudeman200026

bác ơi em hỏi cái Tell Me More English-Performance co 2 file muont ra thi không chay duoc

hongkieusa_93

bác ơi em hỏi cái Tell Me More English-Performance co 2 file muont ra thi không chay duoc Đó là 2 file đã bị cắt nhỏ ra từ 1 file ISO.Bạn phải nối lại mới cài được.

Đầu tiên bạn tải phần mềm nối file FFSJ tại đây về :
Code: http://www.jaist.ac.jp/~hoangle/filesj/FSJSetup.exe Cài đặt rồi mở lên chọn Joining tìm đường dẫn đến file có đuôi là ".001" chọn Join để nối 2 file bạn mới down về thành 1 file.

Sau đó mount file mới được nối ra ổ ảo và cài bình thường!

Goodluck!

magnate_virus

torent de lam gi vay ban Bạn vào đây xem hướng dẫn sử dụng nhé !

Các chủ đề có liên quan khác