q_thangdhkt

TELL ME MORE v10 English 10 Levels ISO | 5.3 GB

- TELL ME MORE v10 English (10 levels) cung cấp 20.000 bài tập, 20 giờ học với các bái tập video minh họa và chia làm 10 cấp độ (trình độ) khác nhau .

TELL ME MORE v10 English (10 levels) có thể được xem là phần mềm và công cụ hỗ trợ học tiếng anh hiện tốt nhất trên thị trường , cho phép bạn học tiếng anh và lựa chọn 10 mức độ học khác nhau và nội dung khác nhau , từ trình độ cơ bản đến nâng cao ,thích hợp với người mới học tiếng anh cho đến học sinh, sinh viên và cả cho người học nâng cao.

+ Cung cấp cho bạn 1 kho bài tập trên 20.000 bài tập

Giúp bạn cải thiện các kỹ năng học tiếng anh : luyện nói , nghe , đọc và viết , ngữ pháp , từ vựng và cả hiểu biết nền văn hóa bản xứ . Học với nhiều cách đối thoại khác nhau , cách phát âm v.vvv

+ TELL ME MORE v10 English (10 levels) là công cụ hỗ trợ công nghệ học tiếng anh tốt nhất hiện nay trên thị trường .

Bao gồm cả công nghệ nhận dạng giọng đọc , cung cấp cho bạn phương pháp đọc phát âm tốt nhất .Bạn sẻ nhanh chóng cải thiện được kỹ năng đối thoại tiếng anh với các hình ảnh động minh họa.

+ TELL ME MORE v10 English (10 levels) cung cấp 20 giờ học với bài học hỗ trợ video

- Học về nhiều ngôn ngữ và văn hóa các nước khác nhau bằng video.

Tell Me More được xếp hạng là phần mềm học tiếng Anh tốt nhất năm 2011
Chi tiết xem tại đây :

Download TELL ME MORE v10 English (10 Levels)
Link Download Mediafire --->>
Mới cập nhật tại topic này:
viewtopic.php?f=221&t=128204

satthubaby_113

tớ đã down hết về và giải nén ra được 1 file hơn 5gb thì phải làm thế nào để chạy phần mềm này hả bạn ?

b0y_kut3_pr0_8x

tớ đã down hết về và giải nén ra được 1 file hơn 5gb thì phải làm thế nào để chạy phần mềm này hả bạn ? Tạo ổ ảo đi bạn rồi chay như khi cho đĩa vào. Vấn đề tạo ổ ảo thì tìm trên mang nhé

hungbeo_xiipo

tớ đã down hết về và giải nén ra được 1 file hơn 5gb thì phải làm thế nào để chạy phần mềm này hả bạn ? Bạn giải nén ra file có đuôi .iso

Jorgen

Cho mình hỏi khi down về có 26 file rar, lúc giải nén thì đến gần 75% nó hiện ra bảng thông báo "write error in the file tell me more v.10 English 10 levels DVD iso. iso. Probaly the disk is full" nên khong giải nén được. Ai biết cách thì chỉ mình với. Thank nhiều.

yeulamanh_nty

Mình muốn Thank nhưng sao không hiện lên nhỉ 5 bài mới Thank được mà bạn, đề phòng có người clone nick để Thank ấy mà. ^^

berua.bega

Do bản v10 này có dung lượng khá lớn (5.3GB) vì thế anh em nào ngại download thì call 01294.078.689 gặp Đức nhé! Giá 60k. Phần mềm ghi trên đĩa KACHI-DVD9, đảm bảo chất lượng tốt, có hướng dẫn sử dụng. Giao hàng tận nhà.

hoacaphe85

Cái này có cần Cr-ack không a, hay chạy lun trên ổ đĩa ảo mỗi lần chạy Tell Me More

huynhhaloan

Chào các sư phụ.Em cài xong,vào được phần điền User và Pass,sau đó ấn nút "V"(ok) chờ 1 lúc thì chương trình báo là"The lesson language or lessong family is not avaliable".HuHu.Bây giwow

Mal

Bạn nào tải được thì xem giùm ngay cái gia diện chương trình là bản 2007 hay 2009.

truongxuan

bạn ơi sao tớ down đến link 25 thì nó cứ báo là sai mật khẩu vậy?

bạn nào có part 25 up lại lên cho mình với, tks nhìu nhá!!

Các chủ đề có liên quan khác